Serikali kutengeneza barabara upya ilembula.


kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
572
Points
195
kingfish

kingfish

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
572 195
Serikali ina mpango wa kuifumua na kuijenga upya barabara ya lami inayotoka kitongoji cha halali(kijiji cha mayale) hadi kijiji cha ilembula ktk wilaya ya wanging'ombe.barabara hii imeunga kutoka barabara kuu ya dar-mbeya ktk kitongoji cha halali.wananchi wanahoji kwa nini serikali iingie gharama ya kuijenga upya kwani fedha hizo zingetumia kujenga kipande kingine kutoka ilembula kuelekea makao makuu ya wilaya igwachanya.barabara hii haipo ktk hali mbaya kama picha inavyoonesha.
 

Attachments:

L

lulu jamson

Member
Joined
Nov 16, 2012
Messages
5
Points
0
L

lulu jamson

Member
Joined Nov 16, 2012
5 0
Nafkili serikali imeamua kuibomoa yote ili waikarabati upya na iwe imara mana wanaweza wakajenga ya mbele yake hlf hiyo itakuja kuharibika tena
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,929
Top