Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali Kushindwa Kubaini Vipaumbele

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by cerezo, Jul 4, 2012.

  1. c

    cerezo Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Mimi siungi mkono mgomo. Sipendi kuona wananchi wanakosa huduma muhimu-iwe ya tiba, maji, elimu, chakula...lakini hapa kuna madai ya mazingira bora ya kazi na maslahi ya wafanyakazi..... Kwa mfano, sijamaliza kupitia vitabu vyote vya bajeti inayojadiliwa sasa, lakini tayari nimeona kuna Sh bilioni 15 kwa ajili ya chai!!" Dr Slaa- Mwanahalisi toleo No. 301 ya Jumatano Julai 4-10, 2012

    Nawasilisha.
     
Loading...