Serikali kuagiza Toyota GX V8 zipatazo 171

Serikali kuagiza Toyota GX V8 zipatazo 171

Sputam

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Posts
600
Reaction score
390
Kwa mjibu wa Mbunge wa Muheza, leo jioni akichangia ktk bajeti amesema serikali inatarajia kuagiza magari 171 aina ya Toyota Gx V8 na kila gari lina thamani ya shilingi za kitanzania milioni mia moja na arobaini na saba (147 000 000 tsh).

Nini maoni yako kama mtanzania kufuatana na mpango huu wa serikali?

Nawasilisha!
 
mbunge wa mheza ni Abdalah Kigoda hawezi kuongea ushuzi huo hizi ni propaganda
 
Magari hayo kwa ajili ya kina nani na kwa kazi gani?
 
Mbn kawaida nchii hi watu wanapenda vya ufahar mpk wapinzani kila mtu anataka v8 from kikwete to mbowe
 
Magari 171 ni sawa na kujenga vyoo vya shule za msingi kama 5000. Ni sawa na vituo vya afya 171...
Serikali tunayoishabikia ndio inazidi kufanya madudu haya, vipaumbele vyetu vipo wapi??
Kweli tanzania tumerogwa...
 
V8- mil 147? na prado new model sh ngapi?
 
kajiandikishe toitoe ccm kwa kupiga kura nyingi kwa ukawa hata wakichakachua maji hayazidi mafuta
 
Sputam

budget kama hzo ni jipu la ubongo! Wange tuepushia adha za foleni zisizo kuwa na tija hapa jijini kwa kutafuta m'badala hata wa matumizi ya helikopta kuliko 147 * 171 * 100
ni zoezi zito kidogo au ndio wanakombelezea vilivyokua vimebaki? Hyo mikataba waliyo ila haiwatoshi? Hawa watu wakiachia madaraka watakua madarakani au watakua jela?
 
Last edited by a moderator:
aisee mbona kidogo hizo 147 nilizan mil 300, lakini acha wanunue wayafurahie kwa muda maana ukawa haitanunua magari tena, Ukawa wakichukua gari la mwisho kwa bei ni Tshs mil 60 tu.
 
aisee mbona kidogo hizo 147 nilizan mil 300, lakini acha wanunue wayafurahie kwa muda maana ukawa haitanunua magari tena, Ukawa wakichukua gari la mwisho kwa bei ni Tshs mil 60 tu.

Pinda alisema mwonkano ni sawa na yale ya m300 ila ukubwa wa injini ni chini ya CC 3000
 
mbunge wa mheza ni Abdalah Kigoda hawezi kuongea ushuzi huo hizi ni propaganda

Abdalah Kigoda ,Muheza ?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?
Na Handeni he ?!?!?!?!?!

Ukiwa CCM akili zako zinahamia kwenye Makalio
 
Back
Top Bottom