Serikali itahamia Dodoma CHADEMA ikipewa ikulu?


Kwanini Unauliza kiunafiki? Umesoma MOJA YA MIKATABA aliyosaini WAZIRI MKUU - PINDA huko CHINA? Ni kuipatia ARDHI Serikali ya CHINA kujenga Ubalozi wake MPYA DAR-es-SALAAM... na kwanini kama ni Marafiki wa pete na kidole wasiwaambie wajenge DODOMA???

Kwahiyo CCM yenyewe haiendi DODOMA
 

CHADEMA wakishinda watahamia Msoga!!Swali jingine?
 
yapo Mambo mengi sn ambayyo serikali na mamlaka zake zinapaswa kuyatekeleza kw watanzania, bila kujali serikali ipo located mkoa upi. Kinachomata ni mamlaka, hata km yakihamia BAGAMOYO(UKWEREN). Au mtwara.
 
Chadema wamepanga makao makuu ya chama Chao yahamie Rombo. Hizo ni from kitchen.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…