Serikali Isikurupuke, Rais Kikwete Alisafiri


M

Mwingereza

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
777
Likes
989
Points
180
Age
39
M

Mwingereza

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
777 989 180
Ni aibu kubwa kwa serikali kutoa tamko kupitia MSAJILI WA MAGAZETI kwamba Rais Kikwete hakusafiri kwenda nchi za kiarabu.

Jumamosi tarehe 19/11/2016, Rais Kikwete pamoja na wasaidizi wake kadhaa walipanda ndege ya Emirates kuelekea Dubai. Baadhi ya waliosafiri siku hiyo ni Waziri Mwijage pamoja na Katibu Mkuu Dr. Meru ambao sijui safari yao ilikuwa ikielekea wapi. Binafsi nilikuwa naenda Dubai kikazi na tukawa pamoja na Rais. Iweje msajili wa Gazeti ajitokeze hadharani kubisha?

Hii serikali haiko making kabisa, had kufikia hatua kubisha vito hovyo kama hivi. Kama wasaidizi wa Kikwete hawakuzuiliwa, basi hilo thibitisheni, lakini hakuna cha ubishi kwamba Rais Kikwete hakusafiri. Alisafiri. Serikali irudi kivingine
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,032
Likes
31,835
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,032 31,835 280
Teh..teh.. tutaona mengi sana kipindi hii
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,113
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,113 280
Kama wasaidizi wa Kikwete hawakuzuiliwa, basi hilo thibitisheni, lakini hakuna cha ubishi kwa Rais Kikwete hakusafiri.
Unamaanisha nini sentensi yako ya Mwisho? "...lakini hakuna cha ubishi kwa rais Kikwete hakusafiri...". Sentensi yako ni tata 100%
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,053
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,053 280
Walichoonywa ni uzushi wa kusema alizuiliwa kwa masaa 8 na ikabidi kughairisha safari. Hapo ndio serikali iliposema taarifa haikuwa ya kweli nilivyolewa mimi. Hata hivyo mimi bado naamini taarifa ya gazeti. Mwingereza
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,305
Likes
2,175
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,305 2,175 280
hivi hakizuiliwa nayo ni story??
 
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
1,339
Likes
15
Points
135
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
1,339 15 135
Nafikiri hii warning ya serikali ingekuwa kweli hakuna tatizo, Gazeti la Mtanzania angechukuliwa hatua. Ila kwa sababu msemaji katoa viticho bila adhabu yoyote, inaonesha kuwa inajaribu tu kuficha jambo flani.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,523
Likes
17,212
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,523 17,212 280
Hivi zile Push Ups bado zinaendelea au ziliishia kule kule?
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,162
Likes
13,124
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,162 13,124 280
Propaganda tu hizo za kuwatoa watu kwenye hela za maafa ya Kagera inayokwenda kwenye miundo mbinu
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,337
Likes
552
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,337 552 280
Mtoa mada hivi hujuwi kwamba Mh. Kikwete kwa sasa ni Rais mstaafu? naona kwenye maandishi yako umeng'ang'ania tu 'rais Kikwete, rais Kikwete', hivi hujuwi kwamba rais wa sasa ni JPM?. Tafadhari jaribu kuwa mtulivu unapoandika mada yako.
 
M

Mwingereza

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
777
Likes
989
Points
180
Age
39
M

Mwingereza

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
777 989 180
Mtoa mada hivi hujuwi kwamba Mh. Kikwete kwa sasa ni Rais mstaafu? naona kwenye maandishi yako umeng'ang'ania tu 'rais Kikwete, rais Kikwete', hivi hujuwi kwamba rais wa sasa ni JPM?. Tafadhari jaribu kuwa mtulivu unapoandika mada yako.
Ni heshima yake hadi kaburini. Kwanza bado namuona kama rais vile, maana ni mara 100 bora kuliko Juma Popobawa Maharage
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,345
Likes
1,041
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,345 1,041 280
Kwani kulikoni? Kinachofichwa ni nini?
 
Baba wa Mapaka

Baba wa Mapaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
949
Likes
656
Points
180
Age
48
Baba wa Mapaka

Baba wa Mapaka

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
949 656 180
Unamaanisha nini sentensi yako ya Mwisho? "...lakini hakuna cha ubishi kwa rais Kikwete hakusafiri...". Sentensi yako ni tata 100%
Kwa maana rais Kikwete alisafiri siku hiyo
 

Forum statistics

Threads 1,275,214
Members 490,932
Posts 30,535,962