Serikali imekiri kulemewa na wasomi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali imekiri kulemewa na wasomi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Nov 9, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,643
    Likes Received: 2,560
    Trophy Points: 280
    Serikali imekiri kulemewa na idadi kubwa ya wasomi kuliko fursa za ajira zilizopo. Kauli ilitolewa Dar es Salaam jana na waziri wa Kazi na Ajira, Gaudensia Kabaka, wakati wa uzinduzi wa wiki ya Mifuko ya Hifadhi za Jamii kuelekea Miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika. (Chanzo cha Habari; Gazeti la Tanzania Daima; 09/11/201
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Too bad, mbona fursa kibao! aseme hawana maafisa mipango wanakidhi viwango vya hiyo nafasi.
     
  3. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,514
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    Kwenye madini mbona nafasi wanapewa makaburu?mahotelini mbona ni wageni tu?Ma DC/RC mbona ni vibabu vistaafu?bodi za umma mbona mabosi ni wastaafu/wabunge?waalimu na madaktari mbona waliopo bado hawatoshi?NEC mbona haina watumishi mikoani/wilayani?iweje DED awe mwajiriwa wa NEC?...hizo zooote ni nafasi za ajira ama bado hawaoni?sie tunapotaka ajira tunamaanisha hizo nafasi na kama hawatupi sie vijana wakae chonjo
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama nafasi zimejaa basi waanze kutoa mtaji ili tuanze kujiajiri,AKILI ZA MBAYUWAYU changanya na zako
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,336
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Tz taabani long..........
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    viongozi wote wanafikili kwa kutumia masaburi...hawawezi kubuni ajira mpya....shame on masaburis¬!!!!!!!!!!!!
     
Loading...