SERIE A: Milan kama kawa


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ni hivi punde tu imeshinda kwa Torino 4-2. Mabao ya AC Milan yamefungwa na Robinho,Nocerino,Pazzini na El Shaarawy.Hatahivyo,Milan wanabakia nafasi ya saba na pointi zao 24. Mapambano yanaendelea
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
na kama hiyo haitoshi kijana El shaarawy amepachika goli lake la 13 katika ligi msimu huu.
Ikumbukwe anayemfuata El Farao kwa magoli ni Edinson Cavani mwenye magoli 10 huku magoli 3 yakiwa ya penati wakati el farao hana goli la penati.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
na kama hiyo haitoshi kijana El shaarawy amepachika goli lake la 13 katika ligi msimu huu.
Ikumbukwe anayemfuata El Farao kwa magoli ni Edinson Cavani mwenye magoli 10 huku magoli 3 yakiwa ya penati wakati el farao hana goli la penati.
Hakika Mkuu.Timu yetu sasa yazidi kuimarika.Tumemvumilia Allegri kwa sababu maalum
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
Hakika Mkuu.Timu yetu sasa yazidi kuimarika.Tumemvumilia Allegri kwa sababu maalum

Timu inayoshika nafasi ya 4 imetuzidi point 5 tu......the sagga continua
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
Juventus Torino the bianconerri aka bibi kizee cha Torino mwaka huu hatushikiki. Mkuu gang poleni sana
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
chimunguru wanasema raha ya mbio kumalizia...so kauka kwanza
 
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
1,421
Points
2,000
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
1,421 2,000
JUVE HAO JUVE HAO. Yan raha. Forza juventus
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
ushindi finyu wa Juve...
 
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
1,421
Points
2,000
bologna

bologna

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
1,421 2,000
ndio mpira huo CHOMBA. Kumbuka wale watoto walikamia sana. Leo Pescara nae kashinda.
 
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
3,337
Points
1,250
Age
38
juve2012

juve2012

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
3,337 1,250
Mi nlivyosikia milan kashinda 4 nkajua atakua ametuovertake kawa wa kwanza!asa nashangaa sie tumepiga kamoja tu tunaongoza ligi milan wako bondeni huko hata ukiwaita hawasikii!soccer is not fair...kwi..kwi..kwii!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,120
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,120 2,000
Mi nlivyosikia milan kashinda 4 nkajua atakua ametuovertake kawa wa kwanza!asa nashangaa sie tumepiga kamoja tu tunaongoza ligi milan wako bondeni huko hata ukiwaita hawasikii!soccer is not fair...kwi..kwi..kwii!

Teh teh mizengwe hio...duh
 

Forum statistics

Threads 1,284,358
Members 494,038
Posts 30,822,736
Top