Sera za elimu Tanzania zimefeli

Sera za elimu Tanzania zimefeli

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Posts
22,775
Reaction score
31,274
Ni wazi elimu Tanzania imeanguka na Sera zote zimefeli.
Sababu zipo nyingi ila kikubwa ni kudharauliwa Kwa elimu na maslahi mabovu kwa walimu.
etc
Dedication kwenu hii hapa walimu wote wa Tanzania na wa Ileje

​
 
Ni wazi elimu Tanzania imeanguka na Sera zote zimefeli.
Sababu zipo nyingi ila kikubwa no kudharauliwa Kwa elimu na maslahi mabovu Kwa walimu,
etc
Dedication kwenu hii hapa walimu wote wa Tanzania na wa Ileje


Kaka niaje, na wewe ni mwalimu ???
 
Ukitaka kuua taifa. Ua elimu kwanza baada ya hapo
Utapata viongozi makanjanja
Walimu makanjanja
Madaktari feki
Polisi wajinga
Wanajeshi legelege
Yes men kila kona
Wapinzani wanaonunuliwa kwa kuahidiwa utumbo wa kitimoto nk nk
 
WAGOSI WA KAYA.

Enzi zao walitisha sana
 
Mimi ni mwl wa Ileje huko aliyepelekwa msingi na sijalipwa


Poleni walimu.
Mpaka huyu mtoto anajua hali zenu.


Mimi ni mwl wa Ileje huko aliyepelekwa msingi na sijalipwa


Poleni walimu.
Mpaka huyu mtoto anajua hali zenu.
Mimi siyo mwalimu[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Afu idara yenu mbona ina kera kila kukicha mnalalamika hali ngumu,kwani Hanna wawakilishi uko juu na wanafanya nini au ndo wanakula bats nyie mwatupiwa manyoya fukuzeni hao viongozi wenu wawakilishi hawana mana hau awaoni mnavyoteseka dah... Mi nashukuru kuiama hiyo idara mapema sana tena kwenye BTP haifaii..any way fanyeni kazi kizalendo.
 
Tatizo bado hatuna dira ya taifa, tumewaachia wanasiasa waendeshe nchi wanavyotaka na mambo yao wanavyotaka, kila mtu akiingia Atakuja Na sera zake, walimu nao hawajui mwajiri wao ni Nani kuanzia viongoz wa serikali had wa chama, kuna kutekeleza sera hapo kama siyo kuchanganyana tu
 
Tatizo bado hatuna dira ya taifa, tumewaachia wanasiasa waendeshe nchi wanavyotaka na mambo yao wanavyotaka, kila mtu akiingia Atakuja Na sera zake, walimu nao hawajui mwajiri wao ni Nani kuanzia viongoz wa serikali had wa chama, kuna kutekeleza sera hapo kama siyo kuchanganyana tu

Ni miaka mingi sasa tunalalamikia sera mbovu ya elimu. Ni ukweli usiopingika kuwa elimu yetu inaendeshwa kisiasa, and im not sure kama watoto hao wanasiasa wanashare elimu pamoja watoto walio chini ya mfumo huu mbovu.
Lawama za kila siku hazitatusaidia ni wakati sasa wa kuchukua hatua. Ifike mahali kwa umoja wa wananchi katka kila jimbo waweke ultimatum kwa wabunge wao kuwa kufikia 2020 km mbunge husika hatatoa mchango wowote kuhusiana na kubadilisha sera ya elimu huo utakuwa ndo mwisho wake kupata ubunge kwenye jimbo husika. We must take actions. Nimegusia wabunge kwa sababu hiyo ni ishu ya ki-sera.
 
Wakati kuna watu hawalali wanaumiza vichwa kuhusu ada za mtoto mmoja labda milioni 3 kwa mwaka, kuna wengine wanakoroma usiku kucha na wanawatoto 5 kayumba Elimu bure laki 2 kwa mwaka kwa wote haiishi, kwanini ujinga usichukue hatamu milele?
 
Back
Top Bottom