Mpogoro
JF-Expert Member
- Dec 7, 2008
- 387
- 62
Wananchi,
Sijui kama hii link imewahi kuwekwa hapa ila katika pitapita yangu mtandaoni nimekutana na hii link ambayo ina sera/policies kibao za Tanzania nikaona si mbaya ku-share.
Nafikiri tutatengeneza muda na kusoma baadhi ya sera hizi na hivyo kuibua mijadala mipya yenye tija kwenye Jamii Forums.
Here is the link: http://tzonline.or.tz/policies.asp
Sijui kama hii link imewahi kuwekwa hapa ila katika pitapita yangu mtandaoni nimekutana na hii link ambayo ina sera/policies kibao za Tanzania nikaona si mbaya ku-share.
Nafikiri tutatengeneza muda na kusoma baadhi ya sera hizi na hivyo kuibua mijadala mipya yenye tija kwenye Jamii Forums.
Here is the link: http://tzonline.or.tz/policies.asp