wrong turn
JF-Expert Member
- Feb 17, 2013
- 438
- 170
Naibu Kamanda wa Jeshi la Walinzi wa
Mapinduzi ya Kiislamu nchini Iran (SEPAH)
ameitahadharisha Marekani akisema Jamhuri
ya Kiislamu imejitayarisha kwa ajili ya vita vya
muda mrefu na kwamba haiogopi kuingia vitani
na Marekani.
Brigedia Jenerali Hussein Salami ambaye
alikuwa akijibu vitisho vya maafisa wa serikali
ya Marekani vya kuishambulia Iran amesema
kipindi cha kutumia mabavu na nguvu za kijeshi
kimepita na kwamba Marekani inafanya makosa
kulinganisha ushindi wake mbele ya majeshi dhaifu
na vita vyovyote na Jamhuri ya Kiislamu. Amesema
vituo vvyote vya nchi kavu vitakavyotumiwa na
Marekani kuishambulia Iran vitachomwa na
kuangamizwa na kwamba anga ya Iran itawaka moto
mbele ya ndege za kivita za Marekani.
Siku chache zilizopita maafisa wa serikali ya Marekani
walikariri tena vitisho vya kuishambulia kijeshi Iran
suala ambalo limekabiliwa na majibu makali kutoka
Tehran.
Source: kiswahili.irib.ir
Mapinduzi ya Kiislamu nchini Iran (SEPAH)
ameitahadharisha Marekani akisema Jamhuri
ya Kiislamu imejitayarisha kwa ajili ya vita vya
muda mrefu na kwamba haiogopi kuingia vitani
na Marekani.
Brigedia Jenerali Hussein Salami ambaye
alikuwa akijibu vitisho vya maafisa wa serikali
ya Marekani vya kuishambulia Iran amesema
kipindi cha kutumia mabavu na nguvu za kijeshi
kimepita na kwamba Marekani inafanya makosa
kulinganisha ushindi wake mbele ya majeshi dhaifu
na vita vyovyote na Jamhuri ya Kiislamu. Amesema
vituo vvyote vya nchi kavu vitakavyotumiwa na
Marekani kuishambulia Iran vitachomwa na
kuangamizwa na kwamba anga ya Iran itawaka moto
mbele ya ndege za kivita za Marekani.
Siku chache zilizopita maafisa wa serikali ya Marekani
walikariri tena vitisho vya kuishambulia kijeshi Iran
suala ambalo limekabiliwa na majibu makali kutoka
Tehran.
Source: kiswahili.irib.ir