Seniors tafadhali usitafune wafuasi ni balaa

Seniors tafadhali usitafune wafuasi ni balaa

Nashukuru kwa ushauri nauzingatia... Sikatai mtu kukosoa ila wakati mwingine nashindwa kuunyamazia ukosoaji unaolenga kuharibu maana.
Kama wewe ni msomaji sana wa maandiko katika JF utakuwa umeelewa kuwa kuna watu wanakurupuka kwa kusoma kichwa cha habari tu. Hata wakisoma hawana muda wa kutafuna andiko na wengi wetu tunatafuta free P hivyo tukiona andiko la Ke hata likiwa ni kiroja ndilo tunashabikia. Katika andiko kama lako wachache wanaotafuna utapata uungwaji mkono wao mwishoni baada ya unexperienced kuchoka.

Katika mila zetu na desturi tunaambiwa kuwa vitu viwili ambavyo vinaweza kuwafanya marafiki wakubwa wakawa maadui wa kutupwa ni PESA na Mwanamke. Ukidhulumu rafiki pesa urafiki utausikia katika bomba au ukila mke au mpenzi wa rafiki yako. Kwa mantiki hiyo ukila sub-ordinate ujue uongozi wako ndiyo mwisho wake. Hapa namaanisha hata mkuu wa nyumba ukianza kula HG jua wewe ni si kiongozi tena wa familia. Ni mtizamo tu
 
Usiombe kukutana na Boss mfupi.

Ni shida ujuaji ni yeye, kufatilia maisha binafsi ya watu ni yeye, unafiki ndo usiseme khaaa....yaan.

Huyu wa kwetu anakera sana..... Watu wafupi muwe mnajitathimin maana you have a lot of negative things mnavofanya bila nyie kujijua. Asante meseji senti.
 
Salaam
Sina utaratibu wa kutafuna mfanyakazi mwenzangu niliamua tu ilikulinda ndoa,nafasi na kuheshimu utu wangu kama kiongozi. Hivyo pamoja nakutolewa macho na subordinate huwa nawapotezea kigumu.

Miezi kadhaa iliyopita tuliajiri administration officer wakike, ingawa baada ya interview alijaribu sana kuniwekea mazingira ya kile ambacho wataalam wa maadili hukiita QuidPro quo lakini niliukwepa huo mtego.

Sasa jana ndio kisanga kizima kimetokea huyu dada kumbe anatatizo la akili, hali ikabadilika kaanza kufurumua maneno kwamba kabla yakupata hiyo kazi mmoja wa senior mwenzetu alimtafuna mchana kweupe na sio utafunaji wakihalali tu yaani jamaa alimpakua na kisamvu.

Hakuishia hapo akaendelea nakwangu kwamba alijibaraguza lakini nikamkimbia.



Kifupi ninaushukuru msimamo wangu, siitaji ushauri hili liwekama funzo tu kwa senior wakware.

Mmhh ...quid pro quo nothing goes for nothing...umenikumbusha mbali sana!!
 
Usiombe kukutana na Boss mfupi.

Ni shida ujuaji ni yeye, kufatilia maisha binafsi ya watu ni yeye, unafiki ndo usiseme khaaa....yaan.

Huyu wa kwetu anakera sana..... Watu wafupi muwe mnajitathimin maana you have a lot of negative things mnavofanya bila nyie kujijua. Asante meseji senti.

Usemalo ni sahihi kabisa watu wafupi wana shida sana
 
Mimi nadhani nimeelewa pale bosi alivompakua kisamvu huyo demu, it means demu alifukuliwa uvungu kabla ya kupata kazi GENTAMYCINE

"na sio utafunaji wakihalali tu, yaani jamaa alimpakua na kisamvu" indelible
 
Last edited by a moderator:
Ukiwa mmoja wao sio rahisi kunielewa!

Sasa Kama Genius Mimi Sijakuelewa Unategemea Geniuses Wengine Waliobaki Humu JF Ambao Wengi Wao Ni Wana CCM Wenzangu Watakuelewa? Ila Naamini Wapumbavu Na Malofa Wenzio Ambao Wengi Wao Ni Wa Kile Chama Cha UKIWA Watakuelewa.
 
Sipati picha ambacho ungekifanya endapo ungemtafuna halafu na wewe ukawa kwenye hiyo list of shame aliyoitangaza. Sijui ungeacha kazi, kuomba likizo, au kuomba uhamisho? Dish lilicheza kwa sababu gani, cerebral Malaria?
 
Usiombe kukutana na Boss mfupi.

Ni shida ujuaji ni yeye, kufatilia maisha binafsi ya watu ni yeye, unafiki ndo usiseme khaaa....yaan.

Huyu wa kwetu anakera sana..... Watu wafupi muwe mnajitathimin maana you have a lot of negative things mnavofanya bila nyie kujijua. Asante meseji senti.

Aliusoma ujumbe!
 
Mtoa mada muongo, yaani uyo mwehu ataje siri mbili tu 1 ya kuliwa na ya 2 kukataliwa na wewe.

Yaan ubongo wake umerekod vitu ivo tu.

Na nadhani umepost hii mada ukitokea milembe, nijuavyo mm chizi ukaa na machizi wenzake
 
Back
Top Bottom