Semina Elekezi Kwa Upinzani Ni Muhimu


sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,146
Likes
3,162
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,146 3,162 280
Kwa hali ilivyo ni dhahiri kuwa upinzani kwa sasa unahitaji semina elekezi..Lengo ni kubadilisha aina ya siasa wanayoifanya huku bado wakiwa na mentality ya JK wakati uhalisia ni JPM. Hii imesababisha wajikute katika matatizo kuanzia bungeni hadi uraiani..Aghalabu profesa Kitilla Mkumbo amekuwa akiwashauri mara kwa mara kubadili aina ya siasa kitu ambacho wameshindwa kabisa..upinzani umekosa ubunifu na kubakia static..
 
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2014
Messages
2,619
Likes
4,168
Points
280
Mdudu halisi

Mdudu halisi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2014
2,619 4,168 280
Mi nadhani huyu Dikteta Uchwara (kwa mujibu wa T. Lissu) ndo alistahili kupewa semina elekezi kwa maana ameshindwa kuzingatia utawala wa sheria na badala yake anaongoza kwa kutumia maono yake. Mwambieni abadilike la sivyo atajikuta anasababisha mrundikano wa wanasiasa wa upinzani kwenye magereza zote hapa nchini kwa kesi za kuwabambikia.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Huyu mwanasheria uchwara , aliahidi Wenje akishindwa kesi ya ubunge atajihudhuru ,cha kushangaza mpaka Leo hajatimiza ahadi yake.!!!

Hiyo ndio ufipa bwana, ahadi hewa kuanzia unywele mpaka unyayo
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,245
Likes
3,409
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,245 3,409 280
Kwani uongozi wa ccm kwanini wanashindwa kufuata katiba?, hizi harakati ndiyo zinazidi na kuwapa kick wapinzani, kwa kuthibitisha hilo Leo nyumbani kwa maghu mpaka sasa chadema wamechukua viti vya madiwani 7 Kati ya 11
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
Wewe mwenyewe toka umekosa ukuu wa wilaya umeanza kupoteza dira..ata buku 2 umesusa kuchukua pale lumumba
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
Mleta uzi wewe na Fmilia yako ndo mnatakiwa kupewa semina elekezi,na hiyo ndiyo hasala ya kuwa na Division 5nasikia mmebadilisha jina tena la alama za ufaulu.kwani ule wimbo wenu wa BRN umefia wapi?au wewe NYUMBU wa kijani na manjano umeshasahau?
 
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
27,453
Likes
108,625
Points
280
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
27,453 108,625 280
Huyu mwanasheria uchwara , aliahidi Wenje akishindwa kesi ya ubunge atajihudhuru ,cha kushangaza mpaka Leo hajatimiza ahadi yake.!!!

Hiyo ndio ufipa bwana, ahadi hewa kuanzia unywele mpaka unyayo
Kama kitu hukijui ni bora kukaa kimya, kuliko kuonesha udhaifu wako, ni lini liss alikuwa wakiri wa wenje?
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,060
Likes
1,404
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,060 1,404 280
Kwa hali ilivyo ni dhahiri kuwa upinzani kwa sasa unahitaji semina elekezi..Lengo ni kubadilisha aina ya siasa wanayoifanya huku bado wakiwa na mentality ya JK wakati uhalisia ni JPM. Hii imesababisha wajikute katika matatizo kuanzia bungeni hadi uraiani..Aghalabu profesa Kitilla Mkumbo amekuwa akiwashauri mara kwa mara kubadili aina ya siasa kitu ambacho wameshindwa kabisa..upinzani umekosa ubunifu na kubakia static..
Yaani kitu ambacho hawakifahamu utawala uliopita ulikuwa unawaachia tu inawezekana kutokana na Hulka ya kiongozi sasahuyu anafuata taratibu na sharia, kanuni nk. wasipokubalki kuzifuata basi Siasa wataiona chungu! Na bahati mbaya siaia kwao wameigeuza Ajira ndiyo mbaya Zaidi!
 

Forum statistics

Threads 1,237,499
Members 475,533
Posts 29,290,923