Sehemu ya walinzi katika muvi za kibongo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sehemu ya walinzi katika muvi za kibongo

Discussion in 'Entertainment' started by LEONELL, Apr 5, 2012.

  1. LEONELL

    LEONELL JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 394
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mambo vp pipoz... daa ebana jana nilikuwa nacheki muvi moja ya kibongo daa dzaini ka nkashindwa kuelewa hivi ni kwanini karibu muvi zote za kibongo wasanii wanaokuwa wamepangiwa waigize kama walinzi lazima wajifanye kama vichaa coz cyo muvi hyo tuu kuna muvi kibao nimecheki na nime kiona mara kibao hicho k2.....embu tujuzane kuhusiana na hiki kitu
     
  2. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa wanapenda kuwachukua comedians mf mtanga, masanja, ben
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,838
    Likes Received: 29,022
    Trophy Points: 280
    Walinzi wanakua wajinga-wajinga alafu jambazi mkuu lazima avute masigara hovyo-hovyo.
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,555
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    asili yake ni movie za kinaijeria!wameiga tu toka nigeria wakati walinzi wa kitanzania sio wapumbavu kihivyo!ndio maana unashangaa!
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,614
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ndio trademark yao...:)
     
Loading...