Sehemu ya kupangisha ofisi

Sehemu ya kupangisha ofisi

Ukwelinauhakika

Senior Member
Joined
Aug 15, 2012
Posts
156
Reaction score
40
Qbscl co ltd inatafuta sehemu yenye mazingira mazuri....ghorofani ya kufanya partion kwa ajili ya kuweka ofisi na madarasa ya chuo. Maeneo mazuri hapa dar es saalam.....Tupigie +255 222180769 0714777211. Hatutaki madalali.
 
Qbscl co ltd inatafuta sehemu yenye mazingira mazuri....ghorofani ya kufanya partion kwa ajili ya kuweka ofisi na madarasa ya chuo. Maeneo mazuri hapa dar es saalam.....Tupigie +255 222180769 0714777211. Hatutaki madalali.
Hii kitu bado ipo au iliishia hewani??
 
Back
Top Bottom