Sehemu nzuri ya makazi Mwanza City | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sehemu nzuri ya makazi Mwanza City

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kingdom_man, Dec 13, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 80
    .....
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    nadhani itakuwa ukienda nje ya jiji kidogo! kama Missungwi huko bei poa. Ila inachukua kama dkk 20 kuingia ndani ya jiji kama una usafiri wako. Vinginevyo Nyegezi, Igoma, Nyasaka au maeneo ya Igombe au vuka Kamanga Ferry utapata sehemu nzuri lakini umeme haupo.
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,836
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Kajenge bwiru pako powa sanaaa..mie napakubari
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5,142
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Hata mimi Nahitaji kuwa na kiwanja nasikia Mwanza ni Pazuri
     
  5. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 80
    Asanteni sana wadau. APPRECIATE :poa
     
Loading...