Security ya Sudan ni Balaa, Usithubutu...

Security ya Sudan ni Balaa, Usithubutu...

Ndio zenu hizo, mkiwa nchi za wenyewe kila siku mnakosoa kila kitu kama kwamba huko kwenu Tanzania ni binguni. Tumezoea hapa JF posts jamaa wanatoa eti "niko hapa Kenya hawa watu wana njaa"

Mimi si mtumiaji mzuri wa jf lakin toka nimemjua huyu jamaa kazi yake ni kuponda waTZ tu sijawahi hata kama wakiongelea mambo ya kweli.
 
Niko hapa Sudan, nilikua nachati kwenye skype na mshikaji kuhusu Rais wa hapa ghafla ile chat flow yote imetoweka, nimetetemeka sana....



Aisee una bahati kwani hao watu huwa wakikumata mtu kama wewe wanamfila kwanza ili kumshikisha adabu then unafungwa ama kukatwa dushelele kwa kamba ya katani mbichi ili upate infections.
 
Mimi si mtumiaji mzuri wa jf lakin toka nimemjua huyu jamaa kazi yake ni kuponda waTZ tu sijawahi hata kama wakiongelea mambo ya kweli.

HIYO id YAKE KIDOGO IFANANE NA LAWAMA
 
Aisee una bahati kwani hao watu huwa wakikumata mtu kama wewe wanamfila kwanza ili kumshikisha adabu then unafungwa ama kukatwa dushelele kwa kamba ya katani mbichi ili upate infections.

:ban::ban::ban::ban::ban::ban::ban::ban:
 
Ndio zenu hizo, mkiwa nchi za wenyewe kila siku mnakosoa kila kitu kama kwamba huko kwenu Tanzania ni binguni. Tumezoea hapa JF posts jamaa wanatoa eti "niko hapa Kenya hawa watu wana njaa"

punguza lawama mkuu.kwani uwongo huko kwenu turkana hakuna njaa?.
 
Mimi si mtumiaji mzuri wa jf lakin toka nimemjua huyu jamaa kazi yake ni kuponda waTZ tu sijawahi hata kama wakiongelea mambo ya kweli.

Sijui anawashwa na nini huyu. Yaani anaona kama fasheni fulani kutudhalau watanzania. Hana maana.
 
kaka download hotspotshield.com … hii ni kiboko ....hapo kaka hutaonekana na hawatajua uko wapi….Uko hapo Riadhi au wapi ktk mitaa ya Khartoum tukusaidie???
 
kaka download hotspotshield.com … hii ni kiboko ....hapo kaka hutaonekana na hawatajua uko wapi….Uko hapo Riadhi au wapi ktk mitaa ya Khartoum tukusaidie???

nitakupa mrejesho, nipo Khartoum lkn nitakwenda Juba
 
Yan sijui ni mtu wa aina gan,hata kama post haijaongelea utaifa yeye lazima aongelee mambo ya Tanzania mara Tanzania mnadharau mara Tanzania mnajiona na yeye si ajione kama anaweza

tumtenge?
 
Ndio zenu hizo, mkiwa nchi za wenyewe kila siku mnakosoa kila kitu kama kwamba huko kwenu Tanzania ni binguni. Tumezoea hapa JF posts jamaa wanatoa eti "niko hapa Kenya hawa watu wana njaa"

bwanamdogo ushalewa chang'aa!?
 
Niko hapa Sudan, nilikua nachati kwenye skype na mshikaji kuhusu Rais wa hapa ghafla ile chat flow yote imetoweka, nimetetemeka sana....

Safari nyingine tumia code names kwa kuwataja wakuu hao
 
makao makuu ya AU yapo Sudan au Ethiopia mtoa hoja kama vile umeniacha
 
Back
Top Bottom