Habari wana JF, naomba mnielimishe kulikoni forum ya scince & technology haifunguki au ni kwa computer yangu tu, au kumetokea nini? naomba mnijuze tafadhali.
Habari wana JF, naomba mnielimishe kulikoni forum ya scince & technology haifunguki au ni kwa computer yangu tu, au kumetokea nini? naomba mnijuze tafadhali.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.