Scandinavia yafukuzwa kwa kutolipa pango! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scandinavia yafukuzwa kwa kutolipa pango!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mgomba101, Oct 27, 2012.

  1. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Vifaa vya kampuni ya scandinavia vikiwa vimetolewa nje na kampuni ya udalali ya Yono.


    scandinavia_nje.jpg
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,756
    Likes Received: 4,012
    Trophy Points: 280
    hivi hii kampuni bado ipo!?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,689
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    Hawa wahindi/waarabu wanacheza na akili za serikali na wakala wa ujenzi,majanja sana hawa kwenye kila biashara,wanataka kudhulumu wapate faida aharamu...anzia kwa scandinavia kuja green!usanii mtupu!
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wizi mtupu huo ni uhuni wa mchana kweupe, jamaa kaanzisha kampuni kubwa ya green star inatumia vituo vya scandinavia eti ni kampuni ya mdogo wake, hiyo ni njia ya kuizika scandinavia na kuendelea na green star , chai ni ile ile kimebadilika kikombe. karaga bao
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Hii biashara ya Usafiri sielewi ina nuksi gani? inaanza kampuni ndogo na vijibasi au mabasi then inakuja kuwa kubwaaa mwishowe inakuja kufa kibudu... inanitia hofu kwani na mimi naifanya.... na wengi hufanya na kuuza mabasi yao na wengine huishia kuyapaki majumbani au kuyaacha yakifia garage mwishowe huuzwa kama chuma chakavu... hii biashara inashahidiana na ile ya madini niiogopayo japo nilishawawi kuyachimba baada ya kumaliza seco
     
Loading...