secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,864
- 50,715
Mkuu NJEMBA Soro mbona unajitukana mwenyewe au ndo ile tabia nafasi mbili kupingana ndani ya mwili mmojaAcha ushamba...
Mkuu NJEMBA Soro mbona unajitukana mwenyewe au ndo ile tabia nafasi mbili kupingana ndani ya mwili mmojaAcha ushamba...
Juu ya mnazi si utaona bahari, milima, nk.? Ndio dunia hiyo tayari au ni yaliyomo?Ni hivyo!!
Mkuu siekewi chochote kwa maana kibumbu kimeshachemka!Juu ya mnazi si utaona bahari, milima, nk.? Ndio dunia hiyo tayari au ni yaliyomo?
UsijaliMkuu siekewi chochote kwa maana kibumbu kimeshachemka!
Wewe ni mlokolรจ??? Walokole hamuamini kuwa kuna kukosea hata kidogo.... Mnabishaba sana na shetani msiyemjua.Mkuu NJEMBA Soro mbona unajitukana mwenyewe au ndo ile tabia nafasi mbili kupingana ndani ya mwili mmoja
La hasha mkuu๐๐คฃWewe ni mlokolรจ??? Walokole hamuamini kuwa kuna kukosea hata kidogo.... Mnabishaba sana na shetani msiyemjua.
Haya....La hasha mkuu๐๐คฃ