Sauti za tarumbeta zaanza kusikika duniani kote

Sauti za tarumbeta zaanza kusikika duniani kote

Ukila kuku-moshi,ukatafuna mbegu zake ukashushia na kiroba, lazima usikie parapanda linalia...
 
kufumba na kufumbua kila mtu atasikia. Acha kusikiliza porojo soma NENO
 
 
Last edited by a moderator:
Kumbe nangi za ulaya nazo ni mbaya hivi! Mimi nilidhani zipo processed!?
 
huyu mKE kavulugwa, hivi kitu cha nairobi kinafanana na cha chuga eeh? labda lakini maana huko ireland washaamua ya kumchukiza muumba
 
huyu jamaa kapuliza cha Tarime anazisikia nyuz ndogondogo ktk medulla.
 
Ukweli Kristo yu karibu kuja kuinyakua kanisa.wale walio wake tukae tayari.tusipotezwe lengo na chochote.tarumbeta itakapopigwa wote walio wake na waliokufa katika Kristo watasikia. na kunyakuliwa

C'mon, get real! We umeshaisikia mara ngapi? Halafu kumbe inasikika kwa mafungu, isikike nchi za wazungu tu huku mgao wetu bado au tume mute hiyo sauti?
 
Yesu atarudi, aliahidi atarudi Atarudi maana ahadi zake ni za kweli
 
halafu kifaa cha mahenge ukichanganya na cha Arachuga yani unaona nyota nyota hadi solo za akina diblo na tarumbeta za msondo ngoma.
 
Back
Top Bottom