sasa umefika wakati muafaka wa kuunda serkali moja tz!

sasa umefika wakati muafaka wa kuunda serkali moja tz!

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Posts
23,255
Reaction score
9,174
Kila mwenye imani aombe Dua kwa imani yake ili MWENYEZI MUNGU ATUANGAZIE BAYANA TUONE HILI BILA UNAFIKI WALA UBINAFSI AU UMASLAHI WA PANDE MOJA YA MUUNGANO Tulikubaliana tuue mama zetu ili wote tuwe wakiwa mimi nikamuua mama yangu )(TANGANYIKA) nikaja gundua mama yake hakumuua bali kamficha (Zanzibar) nilipoliona hilo nikampa ushauri mwenzangu kwamba nimfufue mama yangu au nawe umuue mama yako jibu nililo pata ni la uchungu sana ambalo halivumiliki kibinadamu kwamba aliye kufa kafa hakuna kumfufua wala kumkumbuka hata kwa jina na Mama yangu aliye hai Yuko hai hafi mtu hapa Kweli inasikitisha sana KILICHO baki Kama NI UCHUMBA tumechunguzana muda mrefu kama dosari tumeziona kilicho baki ni KUFUNGA NDOA AU KUACHANA KWISHA ZAIDI YA HAYO MAWILI NI LONGOLONGO Watanganyika TUJITAMBUE!
 
Dunia nzima inahubiri kuungana baada ya kugundua faida zake. Wewe unaishi sayari ipi?
 
Dunia nzima inahubiri kuungana baada ya kugundua faida zake. Wewe unaishi sayari ipi?

Mwanangu muungano wowote hapa kwenye sayari yetu uwe na tija kwa wanao ungana na ni sababu sababu tosha kwa zile nchi zilizo lazimishwa kuungana zinatengana mf ussr na zilizo tenganishwa bila ridhaa ya wananchi sasa wanaungana mf Ujerumani etc muungano wowote kwanza uwe na ridhaa ya wahusika wote bila unafiki huwezi ukaokota udongo wa nchi hii na ile ukachangana kwenye kibuyu ukaita muungano eti watu leo Duniani wanataka muungano sidhani leo atokee mtu atulazimishe tuunganishe nyumba zetu kama utakubali lakini kwa ridhaa yetu sisi INAWEZEKANA! Ninaomba dua uwe hai uone kwa macho yako zenj na Tanganyika zikiridhiana aidha KUUNGANA AU KUTENGANANA INSHAALAH!
 
Dunia nzima inahubiri kuungana baada ya kugundua faida zake. Wewe unaishi sayari ipi?

Mwanangu muungano wowote hapa kwenye sayari yetu lazima uwe na tija kwa wanao ungana mdio maana kuna mataifa na lugha tofauti kwa hiyo ni sababu tosha kwa zile nchi zilizo lazimishwa kuungana zinatengana mf ussr na zilizo tenganishwa bila ridhaa ya wananchi sasa wanaungana mf Ujerumani etc muungano wowote kwanza uwe na ridhaa ya wahusika wote bila unafiki au faida ya pande moja Huwezi ukaokota udongo wa nchi hii na ile ukachangana kwenye kibuyu ukaita muungano Eti watu leo Duniani wanataka muungano Sidhani leo atokee mtu atulazimishe wewe na mimi tuunganishe nyumba zetu haitowezekana hata Dunia nzima itupigie kelele Ila kama wewe na mimi tutakubaliana kwa ridhaa yetu INAWEZEKANA! hata dunia nzima ipige kelele Ninaomba dua uwe hai uone kwa macho yako zenj na Tanganyika zikiridhiana aidha KUUNGANA AU KUTENGANANA INSHAALAH!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom