Sasa technologia inakua,.nimeamini!!!!!!


K

kanewi

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
279
Points
250
Age
35
K

kanewi

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
279 250
[h=5]Nchini Rwanda kumeanzishwa GAZETI kila unapoisoma habari na kuimaliza HUFUTIKA,.nia ni kukomesha VISHOKA wa kuazima magazeti nao wakanunue hasa wa kwenye vyombo vya usafiri maarufu hapa kwetu kama DALADALA,.Ila kuna dosari ndogo imejitokeza baada ya malalamiko ya WATEJA wengi kuwa wapandapo ndani ya daladala na kusoma habari hii kumbe kuna mtu nae anapiga chabo kwa pembeni kwenye habari nyingine,mhusika ukija kuisoma unakuta tayari IMEFUTIKA,.Wanalifanyia kazi wahariri na wamiliki wa hilo GAZETI.,Tunaomba waziri wa habari afuatilie Technologia hii Rwanda ailete hapa labda inaweza kutusaidia na sisi.,[/h]
 
B

Bwana Ndea

Member
Joined
Aug 12, 2012
Messages
14
Points
45
B

Bwana Ndea

Member
Joined Aug 12, 2012
14 45
uongo hautakiw hum na ww ushakua m2 mzima jipang baaaab
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,698
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,698 2,000
Huu ni ikarumanzila wala sio technology
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Hata kama ni uongo umetisha lakini.
 

Forum statistics

Threads 1,295,233
Members 498,180
Posts 31,203,541
Top