Sasa mtaamini waafrika si Binadamu kamili. Burning and Looting

Sasa mtaamini waafrika si Binadamu kamili. Burning and Looting

Mara zote huwa tunawalaumu wazungu kwa kututawala kikoloni lakini ninaamini kabisa kuna mantiki kubwa katika ukoloni ule uliofanyika.

Muafrika ni nyani tu anahitaji monitoring ya kiakili na kisaikolojia!

Akili za watu weusi ni duni mno haziwezi kitu!

Ukoloni ulikuwa mfumo bora sana wa kumuongoza nyani huyu mwenye rangi nyeusi!

Hata kama una hasira kiasi gani, huwezi kusema waafrika ni nyani.

Labda kama wewe si mwafika na watumia kivuli cha kutoa maoni kutaka kusema kitu yaani "justification"

Hiyo ni kwasababu wafahamu fika kwamba waafrika na hao wanyama wapo tofauti.

Au waendesha farasi wawili kwenda njia tofauti?
 
Wasouth wengi wana stress za maisha... hauna ajira hauna aridhi inayokupa matumaini ila unamwona mgeni tu anafuture kwenye nchi yako utajiskiaje???

Huo utajiri walionao weupe walishawaaminisha weusi ni wa kwao na wa weusi ni huo unaochukuliwa na ndugu zao kutoka nje ya RSA...kifuatacho ni chuki chuki....wageni nao wameiharibu.
 
Kama kaongea hivi bado anaonesha hana akili..ni mpumbavuh.
Inaweza ukawa kweli au siyo kweli.

Kweli kwa sababu ni ukweli usiopingika kuwa adui yao sahihi hao watu weusi wa Afrika Kusini ni inequalities zilizosababishwa na makaburu enzi za ubaguzi wa rangi, na wala siyo waafrika kutoka nchi zingine za Afrika.
Siyo kweli KWA sababu njia ambayo malema anayowahamasisha watu weusi waitumie ktk kupata vipato siyo halali, na wala siyo sahihi.Hailengi ktk kupata suluhu ya kudumu juu ya matatizo makubwa ya ukosefu wa vipato/ajira, rasilimali muhimu kama vile ardhi.
 
Wasouth wengi wana stress za maisha... hauna ajira hauna aridhi inayokupa matumaini ila unamwona mgeni tu anafuture kwenye nchi yako utajiskiaje???

Huo utajiri walionao weupe walishawaaminisha weusi ni wa kwao na wa weusi ni huo unaochukuliwa na ndugu zao kutoka nje ya RSA...kifuatacho ni chuki chuki....wageni nao wameiharibu.

Hawa wanigeria nao wana matatizo kwanini wasiwe wanaajiri vijana wa Afrika Kusini hata kazi ndogondogo za kufagia tu?

Licha ya hayo maduka, kuna makampuni zaidi ya 120 nchini Afrika Kusini kutoka Nigeria ambayo wametishia kuyaondoa nchini humo endapo vurugu hazitaisha dhidi ya raia wake.

Ila lawama bado zinapaswa kuelekezwa kwa serikali kwa kushindwa kuja na mkakati wa kutatua tatizo la ajira.
 
Hawa wanigeria nao wana matatizo kwanini wasiwe wanaajiri vijana wa Afrika Kusini hata kazi ndogondogo za kufagia tu?

Licha ya hayo maduka, kuna makampuni zaidi ya 120 nchini Afrika Kusini kutoka Nigeria ambayo wametishia kuyaondoa nchini humo endapo vurugu hazitaisha dhidi ya raia wake.

Ila lawama bado zinapaswa kuelekezwa kwa serikali kwa kushindwa kuja na mkakati wa kutatua tatizo la ajira.
Waafrika Kusini weusi wengi ni wavivu,hawapendi kufanya kazi, wanapenda zaidi starehe, kunywa pombe na ngono, basi! MTU kazini anakuja SAA 2 au 3 asubuhi!! Halafu wengi hasa vijana siyo waaminifu sana ktk kazi, wadokozi.
 
Waafrika Kusini weusi wengi ni wavivu,hawapendi kufanya kazi, wanapenda zaidi starehe, kunywa pombe na ngono, basi! MTU kazini anakuja SAA 2 au 3 asubuhi!! Halafu wengi hasa vijana siyo waaminifu sana ktk kazi, wadokozi.

Sekta binafsi inaiangusha sana Afrika Kusini kutokana na kushikiliwa na watu wasio weusi.

unskilled.jpg


The unskilled workforce is made up of 83% blacks, 11% Coloured, 4% foreigners, 1% whites and 1% Indians, with black South Africans now the majority in every province.

Hiyo graph yaonyesha idadi ya raia weusi wa Afrika Kusini waso na ujuzi.

Ni lazima raisi Ramaphosa ajitafakari.

Hatari sana sheikh.

NB:

Graph ni kutoka idara ya kazi na ni latest.
 
Hapana hakuna hayo maandiko ila siwezi kukubishia inawezekana umelaaniwa wewe tu.
Huwez yakuta kwa biblia mkuuu.

Ukimuuliza mwanatheolojia atakuambia.

Kuna mtu alizaa watoto watatu...hiyo siku alikunywa divai akalewa sana akawa uchi.

Mtoto wa kwanza alipomuona akakimbia kufuata shuka za kumfunika..huyu akabrikiwa na uzao wake ni wazungu wa leo.

Wapili akaenda akamvisha nguo zake vzur..huyu uzao wake ni wa Asiaa.

Watatu akamcheka..ndio uzao wake wa Afrika.

Nb .walitoka machungan, walimuona wote kwa mara moja.
 
Hawa wanigeria nao wana matatizo kwanini wasiwe wanaajiri vijana wa Afrika Kusini hata kazi ndogondogo za kufagia tu?

Licha ya hayo maduka, kuna makampuni zaidi ya 120 nchini Afrika Kusini kutoka Nigeria ambayo wametishia kuyaondoa nchini humo endapo vurugu hazitaisha dhidi ya raia wake.

Ila lawama bado zinapaswa kuelekezwa kwa serikali kwa kushindwa kuja na mkakati wa kutatua tatizo la ajira.
Ukifungua duka south Africa kuna sharti la kumuajiri mzawa angalau mmoja
 
Stress hazijawahi kumuacha mtu salama nakumbuka kuna kipindi nilikuwa broke sina pesa wala mpenzi ilikuwa kitu kidogo nakikuza ujeuri na ubishi ndo ilikuwa sifa yangu nilifanya yote hayo kwa ajiri ya kutafuta attention kwa bahati mbaya ndo nilikuwa nazidi kuharibu image yangu
 
Sekta binafsi inaiangusha sana Afrika Kusini kutokana na kushikiliwa na watu wasio weusi.

unskilled.jpg


The unskilled workforce is made up of 83% blacks, 11% Coloured, 4% foreigners, 1% whites and 1% Indians, with black South Africans now the majority in every province.

Hiyo graph yaosnyesha idadi ya raia weusi wa Afrika Kusini waso na ujuzi.

Ni lazima raisi Ramaphosa ajitafakari.

Hatari sana sheikh.

NB:

Graph ni kutoka idara ya kazi na ni latest.

Hao Coloured ndo watu wenye race gani?
 
Hao Coloured ndo watu wenye race gani?

Mchanganyiko baina ya hayo makabila.

Yaani labda mzungu wa makaburu na wahindi na weupe yaani mixed race.

Wengi wanazungumza lugha ya Afrikaan.

Jimbo lao ni Western Cape.

Mji wake mkuu ni Cape Town.

Ndo jimbo tajiri nchini Afrika Kusini.
 
Huwa nashangaa sana watu flani kushindwa kwao kote lawama zao huzipeleka kwa wazungu. South afrika weusi wa kule walipokelewa na nchi nyingi wakisaidia kupata uhuru.

Baada ya miaka kadhaa ya uhuru waafrika kusini wanagundua hata weusi wenzao nao hawapaswi kuwa katika nchi yao. Hapa mtamlaumu mzungu kuwa anawagonganisha vichwa?

Kuna kipindi hata yeye anashangaa yanayotokea nchi kadhaa za kiafrika na kiarabu. Ukienda Yemen wanaouana ni waarabu wenyewe kwa wenyewe.ukienda somalia n.k

Leo hii afrika kusini weusi wanachomana moto kama vile rwanda na burundi watutsi na wahutu walivyouana. Miafrika ndivyo tulivyo akil zetu za hovyo sana.hatuwezi jadiliana au kosoana kwa mazungumzo.

Suluhisho pekee la kwanza ni kuuana iwe wananchi kwa wananchi au wananchi na serikali.

Waafrika wasio na asili ya afrika kusini wanavamiwa maduka yao na wanaopatikana mitaani wanapigwa na kuchomwa moto.

Hii dhambi ya ibaguzi haitaishia hapo wakimaliza wasio waafrika kusini watagundua pia ndani ya afrika kusini kuna makabila au kabila ambalo watu wake wana nafasi sana kuliko wengine. Watageukiana wao kwa wao.

View attachment 1196992

View attachment 1196994

HUU NDO UNYANI NA ZAIDI YA UNYANI....

View attachment 1197004
Angalia hata Tanzania wachota mafuta !
 
Fikiria mwakilishi wa wananchi anamiminiwa risasi zaidi ya thelathini...hata nyani hawathubutu kumtesa nyani mwenzake hivyo!
 
Uongo ulongo tuuh
Huwez yakuta kwa biblia mkuuu.

Ukimuuliza mwanatheolojia atakuambia.

Kuna mtu alizaa watoto watatu...hiyo siku alikunywa divai akalewa sana akawa uchi.

Mtoto wa kwanza alipomuona akakimbia kufuata shuka za kumfunika..huyu akabrikiwa na uzao wake ni wazungu wa leo.

Wapili akaenda akamvisha nguo zake vzur..huyu uzao wake ni wa Asiaa.

Watatu akamcheka..ndio uzao wake wa Afrika.

Nb .walitoka machungan, walimuona wote kwa mara moja.
 
Back
Top Bottom