Sasa mtaamini waafrika si Binadamu kamili. Burning and Looting

Sasa mtaamini waafrika si Binadamu kamili. Burning and Looting

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Posts
6,700
Reaction score
14,647
Huwa nashangaa sana watu flani kushindwa kwao kote lawama zao huzipeleka kwa wazungu. South afrika weusi wa kule walipokelewa na nchi nyingi wakisaidia kupata uhuru.

Baada ya miaka kadhaa ya uhuru waafrika kusini wanagundua hata weusi wenzao nao hawapaswi kuwa katika nchi yao. Hapa mtamlaumu mzungu kuwa anawagonganisha vichwa?

Kuna kipindi hata yeye anashangaa yanayotokea nchi kadhaa za kiafrika na kiarabu. Ukienda Yemen wanaouana ni waarabu wenyewe kwa wenyewe.ukienda somalia n.k

Leo hii afrika kusini weusi wanachomana moto kama vile rwanda na burundi watutsi na wahutu walivyouana. Miafrika ndivyo tulivyo akil zetu za hovyo sana.hatuwezi jadiliana au kosoana kwa mazungumzo.

Suluhisho pekee la kwanza ni kuuana iwe wananchi kwa wananchi au wananchi na serikali.

Waafrika wasio na asili ya afrika kusini wanavamiwa maduka yao na wanaopatikana mitaani wanapigwa na kuchomwa moto.

Hii dhambi ya ibaguzi haitaishia hapo wakimaliza wasio waafrika kusini watagundua pia ndani ya afrika kusini kuna makabila au kabila ambalo watu wake wana nafasi sana kuliko wengine. Watageukiana wao kwa wao.

IMG-20190903-WA0093.jpg


IMG-20190903-WA0092.jpg


HUU NDO UNYANI NA ZAIDI YA UNYANI....

 
Mara zote huwa tunawalaumu wazungu kwa kututawala kikoloni lakini ninaamini kabisa kuna mantiki kubwa katika ukoloni ule uliofanyika.

Muafrika ni nyani tu anahitaji monitoring ya kiakili na kisaikolojia!

Akili za watu weusi ni duni mno haziwezi kitu!

Ukoloni ulikuwa mfumo bora sana wa kumuongoza nyani huyu mwenye rangi nyeusi!
 
Wajinga sana hawa watu yaani wapuuzi sana, unamchoma mwafrica mwenzio moto kisa upuuzi halafu unaiba soda na diaper shame shame kwa hwa jamaa akili zao ni kuwaza pombe na ngono tu hakuna wanachojua kingine, seriously waafrica kusini waliokuwa wanalaumu makaburu kwa ubaguzi ona wanachofanya halaf serikali ipo kimya tu wote wajinga nasema wajinga sana huu ni upuuzi wa kiwango cha lami,
Unashindwa kupambana upate hela unamuonea wivu aliekuja na capital yake kuwekeza nchini mwako na ajabu katoa mpka ajira
 
Huwa nashangaa sana watu flani kushindwa kwao kote lawama zao huzipeleka kwa wazungu. South afrika weusi wa kule walipokelewa na nchi nyingi wakisaidia kupata uhuru.

Baada ya miaka kadhaa ya uhuru waafrika kusini wanagundua hata weusi wenzao nao hawapaswi kuwa katika nchi yao. Hapa mtamlaumu mzungu kuwa anawagonganisha vichwa?

Kuna kipindi hata yeye anashangaa yanayotokea nchi kadhaa za kiafrika na kiarabu. Ukienda Yemen wanaouana ni waarabu wenyewe kwa wenyewe.ukienda somalia n.k

Leo hii afrika kusini weusi wanachomana moto kama vile rwanda na burundi watutsi na wahutu walivyouana. Miafrika ndivyo tulivyo akil zetu za hovyo sana.hatuwezi jadiliana au kosoana kwa mazungumzo.

Suluhisho pekee la kwanza ni kuuana iwe wananchi kwa wananchi au wananchi na serikali.

Waafrika wasio na asili ya afrika kusini wanavamiwa maduka yao na wanaopatikana mitaani wanapigwa na kuchomwa moto.

Hii dhambi ya ibaguzi haitaishia hapo wakimaliza wasio waafrika kusini watagundua pia ndani ya afrika kusini kuna makabila au kabila ambalo watu wake wana nafasi sana kuliko wengine. Watageukiana wao kwa wao.

View attachment 1196992

View attachment 1196994

HUU NDO UNYANI NA ZAIDI YA UNYANI....

View attachment 1197004
Yaani kuna huyu jamaa kati ya vyote kaona aibe catoon za bia
 
Nimemsikia Malema anawataka wazulu wakawapore wazungu badala ya weusi wenzao.

Ole wenu walimu wa kiswahili mpeleke pua kule! Kama wana nia,waje wenyewe.

Hatutaki kupeperusha bendera nusu mlingoti.
 
Huwa nashangaa sana watu flani kushindwa kwao kote lawama zao huzipeleka kwa wazungu. South afrika weusi wa kule walipokelewa na nchi nyingi wakisaidia kupata uhuru.

Baada ya miaka kadhaa ya uhuru waafrika kusini wanagundua hata weusi wenzao nao hawapaswi kuwa katika nchi yao. Hapa mtamlaumu mzungu kuwa anawagonganisha vichwa?

Kuna kipindi hata yeye anashangaa yanayotokea nchi kadhaa za kiafrika na kiarabu. Ukienda Yemen wanaouana ni waarabu wenyewe kwa wenyewe.ukienda somalia n.k

Leo hii afrika kusini weusi wanachomana moto kama vile rwanda na burundi watutsi na wahutu walivyouana. Miafrika ndivyo tulivyo akil zetu za hovyo sana.hatuwezi jadiliana au kosoana kwa mazungumzo.

Suluhisho pekee la kwanza ni kuuana iwe wananchi kwa wananchi au wananchi na serikali.

Waafrika wasio na asili ya afrika kusini wanavamiwa maduka yao na wanaopatikana mitaani wanapigwa na kuchomwa moto.

Hii dhambi ya ibaguzi haitaishia hapo wakimaliza wasio waafrika kusini watagundua pia ndani ya afrika kusini kuna makabila au kabila ambalo watu wake wana nafasi sana kuliko wengine. Watageukiana wao kwa wao.

View attachment 1196992

View attachment 1196994

HUU NDO UNYANI NA ZAIDI YA UNYANI....

View attachment 1197004
Aisee afadhari sisi tukomae na watu wasiojulikana hivi huyo jamaa aliyekuwa anamponda mwenzake jiwe la kichwani ni binadamu mwenzetu kweli
 
Mara zote huwa tunawalaumu wazungu kwa kututawala kikoloni lakini ninaamini kabisa kuna mantiki kubwa katika ukoloni ule uliofanyika.

Muafrika ni nyani tu anahitaji monitoring ya kiakili na kisaikolojia!

Akili za watu weusi ni duni mno haziwezi kitu!

Ukoloni ulikuwa mfumo bora sana wa kumuongoza nyani huyu mwenye rangi nyeusi!
Pamoja na hayo yote, huwezi kumlinganisha binadamu na nyani! Hii ni kudhoofisha karama ya Muumbaji.
Ama badala ya kusema "Waafrika ni manyani" sema kwanza wewe ni nyani.

Waafrika tunatabia ya kutojifunza kwa wengine(wenzetu), pia tunachelewa kufikiri! Yaani tunatenda kisha tunafikiri, kama vile umeandika kuhusu Waafrika kuwa kama manyani kimtazamo. Ni uongo!!
 
Binafsi sidhani kama raisi Ramaphosa ni mtu sahihi wa kuingoza Afrika Kusini, ni mwepesi sana na anaonekana kama yuko chini ya uangalizi.

Hawa raia wa Nigeria pamoja na wengine kuwa ni wauzaji wakubwa wa madawa ya kulevya, lakini wengi ndo wenye hizo biashara.

Sasa raia wa Afrika Kusini kuamua kufanya uporaji yaani "looting" na uchomaji moto magari eti tu kwasababu dereva wa raia wa Afrika Kusini kauawa na raia wa NIgeria, hakuleti maana.

Nyuma ya haya yote kuna tatizo kubwa nchini humo la ukosefu wa ajira na idadi kubwa ya watu wasoajiriwa ambao wengi ni waafrika Kusini weusi.

Ramaphosa tangu aingie madarakani hajatatua hayo matatizo makubwa mawili.

Ila Julius Malema hawezi kuwa raisi wa Afrika Kusini ila anaweza kuwa waziri wa wizara fulani tu kwenye serikali ya mseto.
 
@nyaningabu ukuje huku
Mara zote huwa tunawalaumu wazungu kwa kututawala kikoloni lakini ninaamini kabisa kuna mantiki kubwa katika ukoloni ule uliofanyika.

Muafrika ni nyani tu anahitaji monitoring ya kiakili na kisaikolojia!

Akili za watu weusi ni duni mno haziwezi kitu!

Ukoloni ulikuwa mfumo bora sana wa kumuongoza nyani huyu mwenye rangi nyeusi!
 
Back
Top Bottom