Sasa inatosha: Ni wakati wa Benson Bana naye akubukwe

DOMA

JF-Expert Member
Mar 17, 2011
944
500
Nadhani katika awamu hii ya tano wahadhiri wa chuo kikuu cha DAR ES SALAAM watampongeza sana rais wetu kwa namna alivyoinesha imani kwao na kuwapa nyazifa mbalimbali za kulitumikia taifa. Licha ya kuwa imekuwa neema kubwa kwao lakini Dr. Benson bana hajabahatika katika teuzi hizi. ni wakati sasa wa yeye naye kukubukwa maana kuwa na mchango chanya katika michango mbalimbali.

Naomba kuwasilisha
 

Numbisa

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
173,803
2,000
Akiteuliwa akaanza kazi kinyume na matarajio yenu msianze kashfa.
 

jashmoe32

JF-Expert Member
Dec 4, 2012
1,079
1,500
Naona tufike hatua tumuamini Raisi wetu na si kuanza kutaja watu ambao wengine ni either ndugu zetu au rafiki zetu na tunawapendekeza kwa Raisi ili na sisi tupate ahueni.

Tumuache Mkubwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom