Samsung Tab 10.1 model shv-E230s 4G inanitesa

mabwiku

JF-Expert Member
Jun 7, 2015
447
389
Habari wanajanvi,nina hiyo tab tajwa hapo juu,inaninyima raha kabisa,kwanza internet ipo slow sana kwa upande wa mobile data,lkn nikitumia wi-fi ya ofcn mambo yanakua poa kabisa na speed ya kutosha,nilijaribu kua hard reset lkn mambo bado yale yale.

Kingine kila ninapofungua internet,inaniletea adds za sex sex tu,hayo matangazo nimeshindwa kwakweli kuyatoa,yapo mengi mpaka naboleka kuitumia kwa ajili ya hiyo mitangazo isiyokua na maana,
 
Imeshaliwa na monkey virus,cha msingi utafute monkey virus removal tool, ila solution sahihi zaid ni kuiflash, huna jinsi ndugu...
 
unapata network ya aina gani ukieka line? E/G au H/H+/3g ?

pia nimecheki inakubali lte band 1800 hio taablet sio mbaya ukitafuta line ya 4g ya vodacom kama upo dar.

hayo matangazo yanatokea popote tu au hadi ufungue browser?
 
unapata network ya aina gani ukieka line? E/G au H/H+/3g ?

pia nimecheki inakubali lte band 1800 hio taablet sio mbaya ukitafuta line ya 4g ya vodacom kama upo dar.

hayo matangazo yanatokea popote tu au hadi ufungue browser?
I flash ni virus angalia android version download firmware sawa na hiyo ama version ya juu zaidi
 
sijaona kwenye thread kitu kinachoashiria virusi
Kingine kila ninapofungua internet,inaniletea adds za sex sex tu,hayo matangazo nimeshindwa kwakweli kuyatoa,yapo mengi mpaka naboleka kuitumia kwa ajili ya hiyo mitangazo isiyokua na maana,
 
Kwa hizo adds download app inaitwa addaway itakusaidia kublock hizo adds

Je ina support 4G? Kama inasupport tafuta line ya 4G na kama haisupport tafuta line ya Halotel internet yao iko vizuri sana
 
Habari wanajanvi,nina hiyo tab tajwa hapo juu,inaninyima raha kabisa,kwanza internet ipo slow sana kwa upande wa mobile data,lkn nikitumia wi-fi ya ofcn mambo yanakua poa kabisa na speed ya kutosha,nilijaribu kua hard reset lkn mambo bado yale yale.

Kingine kila ninapofungua internet,inaniletea adds za sex sex tu,hayo matangazo nimeshindwa kwakweli kuyatoa,yapo mengi mpaka naboleka kuitumia kwa ajili ya hiyo mitangazo isiyokua na maana,
Virus hao wanaonekana kabisa...flash simu au root na utumie tool za kutoa virus kama joker soft virus remover na akna monkey test virus remover
 
unapata network ya aina gani ukieka line? E/G au H/H+/3g ?

pia nimecheki inakubali lte band 1800 hio taablet sio mbaya ukitafuta line ya 4g ya vodacom kama upo dar.

hayo matangazo yanatokea popote tu au hadi ufungue browser?
Kaka toka niinunie sijawai kupata H+ ni 3g tu isiyokua na kasi
 
Virus hao wanaonekana kabisa...flash simu au root na utumie tool za kutoa virus kama joker soft virus remover na akna monkey test virus remover
Naomba maelekezo ya kutosha kuhusu kutoa virus
 
Kingine kila ninapofungua internet,inaniletea adds za sex sex tu,hayo matangazo nimeshindwa kwakweli kuyatoa,yapo mengi mpaka naboleka kuitumia kwa ajili ya hiyo mitangazo isiyokua na maana,
yap kama ni kila akifungua browser ndio kuna hizo add inamaana either ni matangazo ya kawaida tu au ni browser hijack hatahitaji kuflash simu wala kuformat atahitaji kutumia adblocker au abadili tu browser atumie operA/ucweb mini

japo ipo possibility pia ya kuwa ni malware, pia si malware wote wanahitaji kuflash simu, baadhi tu wanakuwa kwenye device administrator unawatoa kirahisi na kuwa un install, wengine inabidi uroot ndio watoke ila mara nyingi hawa wa kuroot ni simu za mediatek sababu zenyewe zina tundu apps kupata root acess hata kama hujaroot simu
 
Back
Top Bottom