Samsun j3 inanizingua.

Samsun j3 inanizingua.

Ziroseventytwo

Platinum Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
9,442
Reaction score
17,923
Simu i mpya. Nimepewa kama zawadi na jamaa yangu toka nairobi. Sijaona apps zake. Ina kitu wanaita talkback. Nikigusa chochote inakitamka. Kwa mfano nikibonyeza l inarudia kwa maneno. Hii inaonekana kama ni kwa ajili ya watu wasiona. Apps zinazoonekana ni messege, intrenet, camera, gallery na s planner. Uwezi ku wipe down kuweza kuona notification zilizoingia. Model yake ni j3

Nafanyaje iwe kama smart phone za kawaida?

Cc: Chifu mkwawa
 
mkuu simu zote za android zina option za walemavu kama wasioona, wasiosikia, wasioona rangi etc.

menu yake unaipata kwa kwenda setting kisha accessibility utakuta option nyingi huko, jaribu kuzieka off.
 
Back
Top Bottom