Samia Suluhu Hassan: Kwako huu ujumbe ninakusihi

Samia Suluhu Hassan: Kwako huu ujumbe ninakusihi

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Posts
4,013
Reaction score
1,448
Mimi ni kati ya wanao, wanazi wako (Kuliko mdogo wangu P Makonda). Nikupongeze kwa ushupavu uliouonyesha kwenye kampeni mpaka sasa.

Pamoja na yote haya nakuomba ufanye jambo hili, "Zungumza na wanawake akiwemo mama yangu"!Waambie namna ambavyo utahakikisha 50/50 inapatikana, waeleze wewe ni kielelezo, waambie umechoka kuona wanalal chini hospitali na unajulijua tatizo hilo na huogopi kulisema waziwazi na wewe ndiye mwarobaini wao, waambie miaka hamsini ya Tanzania kutokuwa na mama katika ngazi ya juu imekoma.

Waambie mama ni usafi wa nyumba na moyo wa familia na kwa mara ya kwanza nchi hii ina midundo dhahiri ya uhai kutokana na msukumo thabiti wa damu kutoka kwenye moyo.

Makonda alikupachika jina zuri lililoungwa mkono na mzee pinda na bila shaka sasa naamini tuna ulinzi wa uhakika wa familia. Waambie wake zetu ujumbe utatufikia tu, waambie wasikosee kuchagua watatueleza na sie waambie kila jambo lina sababu na sasa wewe ni sababu ya mabadiliko.

Naamini nimesikika najua hupiti humu lakini kuna watu watakuletea ujumbe wangu. Mimi kura yangu inajulikana ni kwa Magufuli ili nisihofie watoto wangu kukosa matibabu ya uhakika, ili mke wangu ajifungue salama, ili bibi zangu watibiwe bure ili nikae kwenye nchi ya amani na utulivu.
 
Mimi ni kati ya wanao, wanazi wako (Kuliko mdogo wangu P Makonda). Nikupongeze kwa ushupavu uliouonyesha kwenye kampeni mpaka sasa. Pamoja na yote haya nakuomba ufanye jambo hili, "Zungumza na wanawake akiwemo mama yangu"!Waambie namna ambavyo utahakikisha 50/50 inapatikana, waeleze wewe ni kielelezo, waambie umechoka kuona wanalal chini hospitali na unajulijua tatizo hilo na huogopi kulisema waziwazi na wewe ndiye mwarobaini wao, waambie miaka hamsini ya Tanzania kutokuwa na mama katika ngazi ya juu imekoma, waambie mama ni usafi wa nyumba na moyo wa familia na kwa mara ya kwanza nchi hii ina midundo dhahiri ya uhai kutokana na msukumo thabiti wa damu kutoka kwenye moyo. Makonda alikupachika jina zuri lililoungwa mkono na mzee pinda na bila shaka sasa naamini tuna ulinzi wa uhakika wa familia. Waambie wake zetu ujumbe utatufikia tu, waambie wasikosee kuchagua watatueleza na sie waambie kila jambo lina sababu na sasa wewe ni sababu ya mabadiliko. Naamini nimesikika najua hupiti humu lakini kuna watu watakuletea ujumbe wangu. Mimi kura yangu inajulikana ni kwa Magufuli ili nisihofie watoto wangu kukosa matibabu ya uhakika, ili mke wangu ajifungue salama, ili bibi zangu watibiwe bure ili nikae kwenye nchi ya amani na utulivu

Umefanya la maana kumkumbusha mkuu asisahau kukaa karlibu na wanawake wenzie akifanikiwa kuingia madarakani
 
Ushauri wako sio mzuri kuna kitu umeruka cha msingi sana mi naomba awasiliane kwanza na wataalamu walioko wizara ya afya awape maagizo ya kumtafutia sababu za msingi za kuwaeleza wananchi ni kivipi huduma za kujifungua kwenye hospitali zetu bado ni duni ili awaeleze kwanza wananchi juu ya kilichokwamisha ndo atoe ahadi nyingine vinginevyo wananchi hawawezi kumuelewa hata kidogo ni ushauri tu ushauri huwa hauingilii maamuzi ya mshauriwa.Watu washachoka miahadi yenu na ulaghai.
 
mkumbushe na hili pia
 

Attachments

  • 1442524392174.jpg
    1442524392174.jpg
    37.6 KB · Views: 208
Mwambie asisahau 10, 10 anazogawa mikutanoni, atembee na lumbesa zima,msisitze asisahau.
 
Mimi ni kati ya wanao, wanazi wako (Kuliko mdogo wangu P Makonda). Nikupongeze kwa ushupavu uliouonyesha kwenye kampeni mpaka sasa.

Pamoja na yote haya nakuomba ufanye jambo hili, "Zungumza na wanawake akiwemo mama yangu"!Waambie namna ambavyo utahakikisha 50/50 inapatikana, waeleze wewe ni kielelezo, waambie umechoka kuona wanalal chini hospitali na unajulijua tatizo hilo na huogopi kulisema waziwazi na wewe ndiye mwarobaini wao, waambie miaka hamsini ya Tanzania kutokuwa na mama katika ngazi ya juu imekoma.

Waambie mama ni usafi wa nyumba na moyo wa familia na kwa mara ya kwanza nchi hii ina midundo dhahiri ya uhai kutokana na msukumo thabiti wa damu kutoka kwenye moyo.

Makonda alikupachika jina zuri lililoungwa mkono na mzee pinda na bila shaka sasa naamini tuna ulinzi wa uhakika wa familia. Waambie wake zetu ujumbe utatufikia tu, waambie wasikosee kuchagua watatueleza na sie waambie kila jambo lina sababu na sasa wewe ni sababu ya mabadiliko.

Naamini nimesikika najua hupiti humu lakini kuna watu watakuletea ujumbe wangu. Mimi kura yangu inajulikana ni kwa Magufuli ili nisihofie watoto wangu kukosa matibabu ya uhakika, ili mke wangu ajifungue salama, ili bibi zangu watibiwe bure ili nikae kwenye nchi ya amani na utulivu.


Shule za kata hizi jamaaani mweeeeh!

Shida ya Kiswahili hakinaga baadhi ya maneno. Kwa Waingereza kuna tofauti kubwa ya kimaana kati ya LADY na WOMAN. Wale wanawake walioko bungeni si ndio vinara wale wa kupiga meza kushangilia udhalimu wa kupandisha kodi mafuta ya taa ilhali wanawake wenzao kuni zinawahusu.

Wanawake wasidanganyike. Ukombozi wao wala hauletwi na jinsia, utaletwa na KIONGOZI MAKINI.

Na hatujafikia sehemu ya 50/50 ili kujaza nafasi....huo ni upungufu wa fikra. Ikiwa yupo MWANAMKE BORA basi tutamchagua, lkn mpango wa BORA MWANAMKE ni kiinimacho cha CCM. Wabunge wanawake wamedhihirisha hilo
 
Mimi ni kati ya wanao, wanazi wako (Kuliko mdogo wangu P Makonda). Nikupongeze kwa ushupavu uliouonyesha kwenye kampeni mpaka sasa.

Pamoja na yote haya nakuomba ufanye jambo hili, "Zungumza na wanawake akiwemo mama yangu"!Waambie namna ambavyo utahakikisha 50/50 inapatikana, waeleze wewe ni kielelezo, waambie umechoka kuona wanalal chini hospitali na unajulijua tatizo hilo na huogopi kulisema waziwazi na wewe ndiye mwarobaini wao, waambie miaka hamsini ya Tanzania kutokuwa na mama katika ngazi ya juu imekoma.

Waambie mama ni usafi wa nyumba na moyo wa familia na kwa mara ya kwanza nchi hii ina midundo dhahiri ya uhai kutokana na msukumo thabiti wa damu kutoka kwenye moyo.

Makonda alikupachika jina zuri lililoungwa mkono na mzee pinda na bila shaka sasa naamini tuna ulinzi wa uhakika wa familia. Waambie wake zetu ujumbe utatufikia tu, waambie wasikosee kuchagua watatueleza na sie waambie kila jambo lina sababu na sasa wewe ni sababu ya mabadiliko.

Naamini nimesikika najua hupiti humu lakini kuna watu watakuletea ujumbe wangu. Mimi kura yangu inajulikana ni kwa Magufuli ili nisihofie watoto wangu kukosa matibabu ya uhakika, ili mke wangu ajifungue salama, ili bibi zangu watibiwe bure ili nikae kweny

Mimi ni kati ya wanao, wanazi wako (Kuliko mdogo wangu P Makonda). Nikupongeze kwa ushupavu uliouonyesha kwenye kampeni mpaka sasa.

Pamoja na yote haya nakuomba ufanye jambo hili, "Zungumza na wanawake akiwemo mama yangu"!Waambie namna ambavyo utahakikisha 50/50 inapatikana, waeleze wewe ni kielelezo, waambie umechoka kuona wanalal chini hospitali na unajulijua tatizo hilo na huogopi kulisema waziwazi na wewe ndiye mwarobaini wao, waambie miaka hamsini ya Tanzania kutokuwa na mama katika ngazi ya juu imekoma.

Waambie mama ni usafi wa nyumba na moyo wa familia na kwa mara ya kwanza nchi hii ina midundo dhahiri ya uhai kutokana na msukumo thabiti wa damu kutoka kwenye moyo.

Makonda alikupachika jina zuri lililoungwa mkono na mzee pinda na bila shaka sasa naamini tuna ulinzi wa uhakika wa familia. Waambie wake zetu ujumbe utatufikia tu, waambie wasikosee kuchagua watatueleza na sie waambie kila jambo lina sababu na sasa wewe ni sababu ya mabadiliko.

Naamini nimesikika najua hupiti humu lakini kuna watu watakuletea ujumbe wangu. Mimi kura yangu inajulikana ni kwa Magufuli ili nisihofie watoto wangu kukosa matibabu ya uhakika, ili mke wangu ajifungue salama, ili bibi zangu watibiwe bure ili nikae kwenye nchi ya amani na utulivu.
Niliwahi kukuandikia Mh. RAIS Samia Suluhu, kwa sasa nakuombea tu Mungu akuongoze
 
Back
Top Bottom