Samatta katupia wakati Mzembe ikiitwanga Zamaleki!

Samatta katupia wakati Mzembe ikiitwanga Zamaleki!

Mdakuzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Posts
4,293
Reaction score
6,902
Kama kawaida mwanasoka wa Kitanzania Mbwana Samatta ameendelewa kuwa mchezaji muhimu wa klabu ya soka ya TP Mazembe ya DRC, baada ya kuifungia goli la pili katika mchezo wa leo dhidi ya Zamaleki kwenye michuano ya Africa - Champions League (Group B).
TP Mazembe ilishinda kwa magoli 2- 0


 
dogo ni mzuri sana kwenye finishing, basi tubahati yake mbaya kazaliwa Africa tena Tanzania
 
Back
Top Bottom