Samaki Ladha nzuri na ya kuvutia

ABiClever Junior

JF-Expert Member
Dec 14, 2016
951
1,000
Ukitaka samaki awe na ladha nzuri basi fuata maelekezo.

baada ya kumsafisha na kumtengeza samaki wako.
chukua viungo vifuatavyo:
1.Kitunguu swaum
2.pilipili Manga
3.Binzari Nyembamba

menya kitunguu saumu vizur kisha kiponde ponde vizur kisha kipakaze na ukitie katika kila samaki sehem ulipo mpasua ,
pilipili manga pia uipondeponde na ufanye kama ulivyofanya kwenye kitunguu swaumu[ila hii sio lazima kama hupendi pilipili]
na binzari nyembamba pia uipakaze na kuitia sehem ulizo mpasua samaki usisahau chumvi.


Jaribu uonje ladha murua na samaki awe mwenye harufu nzuri bila ya vumba kali.
 

Michael Amon

Verified Member
Dec 22, 2008
8,764
2,000
Ukitaka samaki awe na ladha nzuri basi fuata maelekezo.

baada ya kumsafisha na kumtengeza samaki wako.
chukua viungo vifuatavyo:
1.Kitunguu swaum
2.pilipili Manga
3.Binzari Nyembamba

menya kitunguu saumu vizur kisha kiponde ponde vizur kisha kipakaze na ukitie katika kila samaki sehem ulipo mpasua ,
pilipili manga pia uipondeponde na ufanye kama ulivyofanya kwenye kitunguu swaumu[ila hii sio lazima kama hupendi pilipili]
na binzari nyembamba pia uipakaze na kuitia sehem ulizo mpasua samaki usisahau chumvi.


Jaribu uonje ladha murua na samaki awe mwenye harufu nzuri bila ya vumba kali.

Umesahau limao, chumvi, tangawizi na wengine huongeza na fish sauce kwa ladha na harufu nzuri zaidi.
 

harder king

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
3,885
2,000
Ukitaka samaki awe na ladha nzuri basi fuata maelekezo.

baada ya kumsafisha na kumtengeza samaki wako.
chukua viungo vifuatavyo:
1.Kitunguu swaum
2.pilipili Manga
3.Binzari Nyembamba

menya kitunguu saumu vizur kisha kiponde ponde vizur kisha kipakaze na ukitie katika kila samaki sehem ulipo mpasua ,
pilipili manga pia uipondeponde na ufanye kama ulivyofanya kwenye kitunguu swaumu[ila hii sio lazima kama hupendi pilipili]
na binzari nyembamba pia uipakaze na kuitia sehem ulizo mpasua samaki usisahau chumvi.


Jaribu uonje ladha murua na samaki awe mwenye harufu nzuri bila ya vumba kali.
Mkuu analiwa mbichi au maana cjaona cha jiko wala sufuria
 

Njou

JF-Expert Member
Feb 12, 2014
753
250
Samaki ana shombo hivo limao au ndimu ni lazima kuweka bila kusahau tangawizi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom