Gentleman,Jimbo la Kikwajuni
Jimbo la Kindoni
Urais wa chuo cha usimamizi wa Fedha(IFM)
Huku kote alishindwa vibaya
Utakuwa unapata mshahara kuandika humuGentleman,
hiyo ni record tosha kabisa,
sawa tu na useless record za akina Lisu na Heche ambao hawana record yoyote ya maana ya maendeleo licha ya kua wabunge.
Heche ndio ana record ya kufilisika pension yake yote ya ubunge kwenye kubeti tu 🐒
hakuna haja ya mshahara kwenye kueleza ukweli gentleman 🐒Utakuwa unapata mshahara kuandika humu
Acha hizo mzeeGentleman,
hiyo ni record tosha kabisa,
sawa tu na useless record za akina Lisu na Heche ambao hawana record yoyote ya maana ya maendeleo licha ya kua wabunge.
Heche ndio ana record ya kufilisika pension yake yote ya ubunge kwenye kubeti tu 🐒
chukua hiyo,Acha hizo mzee
Hahah, aiseeGentleman,
hiyo ni record tosha kabisa,
sawa tu na useless record za akina Lisu na Heche ambao hawana record yoyote ya maana ya maendeleo licha ya kua wabunge.
Heche ndio ana record ya kufilisika pension yake yote ya ubunge kwenye kubeti tu 🐒
Wewe ni mwehu kumbe. Mimi ninaishi kijijini kwao heche huku getagasembe sirari,tarime unaleta porojo za UCCM kwamba heche Hana mji.chukua hiyo,
muonyeshe Heche atakwambia,
hiyo ndio kuliwa pension yake yote ya ubunge kwenye kubeti ndio record pekee aliyonayo,
anaishi nyumbani kwa wazazi hivi sasa 🐒
DahJimbo la Kikwajuni
Jimbo la Kinondoni
Urais wa chuo cha usimamizi wa Fedha(IFM)
Huku kote alishindwa vibaya
Wewe record yako ni ipi???Gentleman,
hiyo ni record tosha kabisa,
sawa tu na useless record za akina Lisu na Heche ambao hawana record yoyote ya maana ya maendeleo licha ya kua wabunge.
Heche ndio ana record ya kufilisika pension yake yote ya ubunge kwenye kubeti tu 🐒
Alikuwa anabebwa na CHADEMA, but ni mweupe sana uwanja wa siasaJimbo la Kikwajuni
Jimbo la Kinondoni
Urais wa chuo cha usimamizi wa Fedha(IFM)
Huku kote alishindwa vibaya
We jamaa unawavua nguo ccm 😁😁😁😁Gentleman,
hiyo ni record tosha kabisa,
sawa tu na useless record za akina Lisu na Heche ambao hawana record yoyote ya maana ya maendeleo licha ya kua wabunge.
Heche ndio ana record ya kufilisika pension yake yote ya ubunge kwenye kubeti tu 🐒
sihusiki na masuala ya kuvua nguo, bali kueleza mambo ya msingi tu bila mbambamba zozote 🐒We jamaa unawavua nguo ccm 😁😁😁😁
tafadhali gentleman,Wewe record yako ni ipi???
Tuweze compare VS Heche
amehama kuishi kwa mother sio?Wewe ni mwehu kumbe. Mimi ninaishi kijijini kwao heche huku getagasembe sirari,tarime unaleta porojo za UCCM kwamba heche Hana mji.
Mpuuzi wewe. Heche ana mji na uache kusambaza taarifa za uongo mbuzi wewe
Mtu unajificha kwa ID fake then unakuwa jasiri wa kumtukana heche!!tafadhali gentleman,
usinilinganishe na waropokaji wavuta moshi 🐒
Mbuzi 😂😂😂😂😂Wewe ni mwehu kumbe. Mimi ninaishi kijijini kwao heche huku getagasembe sirari,tarime unaleta porojo za UCCM kwamba heche Hana mji.
Mpuuzi wewe. Heche ana mji na uache kusambaza taarifa za uongo mbuzi wewe