Salome Mwambu achafua hali ya hewa mbele ya katibu mkuu wa CCM

Salome Mwambu achafua hali ya hewa mbele ya katibu mkuu wa CCM

shekulumkende

Member
Joined
Aug 6, 2013
Posts
50
Reaction score
12
Katika hali ya kushangaza kwenye ziara ya katibu mkuu wa CCM leo hapa Nkungi wilaya mpya Mkalama, mbunge wa jimbo hili Salome Mwambu achafua hali ya hewa baada ya kuzomewa na wananchi na akaanza kusingizia amefanyiziwa na mwenyekiti wa CCM mkoa Mgana Msindai.

Kadri alivyoendelea kuwaelezea wananchi alichokifanya jimboni mwake wananchi walizidi kipiga kelele kwa nguvu hatumtaki aende zake.

Mwisho wa yote Mwigulu na Nape wakamwokoa kwa kumwambia ashuke jukwani,katibu mkuu akamtetea wapi hali ilizidi kuwa mbaya.

Walichokifurahia zaidi wananchi ni hotuba ya Nape na Mwigulu iliyojaa porojo za uongo.
 
Safi sana nilitaka nipate kinachoendelea mapema hapo,safi wana mkalama kujitambua!hapo nkungi walishachoma mpaka mabasi kwajili hawataki uenevu!
 
Nasikia wameleta watu kwa magari kujaza hapo kwenye ghala la chakula!amakweli wana nkungi wapo vizuri kama wamezomea nifaraja sana.
 
Katika hali ya kushangaza kwenye ziara ya katibu mkuu wa ccm leo hapa nkungi wilaya mpya mkalama mbunge wa jimbo hili salome mwambu achafua hali ya hewa baada ya kuzomewa na wananchi na akaanza kusingizia amefanyiziwa na mwenyekiti wa ccm mkoa mgana msindai.kadri alivyoendelea kuwaelezea wananchi alichokifanya jimboni mwake wananchi walizidi kipiga kelele kwa nguvu hatumtaki aende zake.mwisho wa yote mwigulu na nape wakamwokoa kwa kumwambia ashuke jukwani,katibu mkuu akamtetea wapi hali ilizidi kuwa mbaya.walichokifurahia zaidi wananchi ni hotuba ya nape na mwigulu iliyojaa porojo za uongo

Weka picha tafadhali!
 
Hivi huyo Salome Mwambu naye ni mbunge?! Looh, ndiyo kwanza namsikia leo.
 
Stupidity is doing the same thing and expecting different result ....Upumbavu ni kuendelea kuichagua CCM na kutegemea mambo tofauti na wayafanyayo kila siku.....
 
Duhh leo Nape alikua kijijini kwao?unaonaje hali ya maisha kwa wananchi wa hapo?bora ugombee ubunge huko nduguti kuliko ubungo watakupiga chini tuu Nape Nnauye
 
Last edited by a moderator:
Duhh leo Nape alikua kijijini kwao?unaonaje hali ya maisha kwa wananchi wa hapo?bora ugombee ubunge huko nduguti kuliko ubungo watakupiga chini tuu Nape Nnauye

Vuta picha hapa uone kama anaweza shinda. Enzi za nalaila kiula, msindai na sasa mwambu kuna kilichofanyika wilaya ya Iramba? Ukiacha barabara kuu iendayo mwanza na ile ya kuingia kiomboi ambazo zina lami yenye umri wa miaka mitatu na sasa zinahitaji viraka.
 
Last edited by a moderator:
Katika hali ya kushangaza kwenye ziara ya katibu mkuu wa CCM leo hapa Nkungi wilaya mpya Mkalama, mbunge wa jimbo hili Salome Mwambu achafua hali ya hewa baada ya kuzomewa na wananchi na akaanza kusingizia amefanyiziwa na mwenyekiti wa CCM mkoa Mgana Msindai.

Kadri alivyoendelea kuwaelezea wananchi alichokifanya jimboni mwake wananchi walizidi kipiga kelele kwa nguvu hatumtaki aende zake.

Mwisho wa yote Mwigulu na Nape wakamwokoa kwa kumwambia ashuke jukwani,katibu mkuu akamtetea wapi hali ilizidi kuwa mbaya.

Walichokifurahia zaidi wananchi ni hotuba ya Nape na Mwigulu iliyojaa porojo za uongo.

Mwanzo mzuri. Wanaanza kukataana. Fase inayofuatia ni kuuzana na kusalitiana.
 
Wananchi wa singida wanahitaji elimu ya uraia zaidi, wengi hawajitambui, kama wilaya za iramba, ccm imewafunika blanketi zito..
 
Back
Top Bottom