Salio la ZANTEL kwa Modem yako au Simu yako

Salio la ZANTEL kwa Modem yako au Simu yako

magesa77

Senior Member
Joined
May 22, 2011
Posts
123
Reaction score
15
Nauza salio la ZANTEL kwa matumizi ya Modem au Simu yako kwa bei nzuri. Napatikana DAR, karibuni sana. Salio lipo la kutosha sana!
 
Bei nzuri ni kiasi gani ?' Punguzo ni kiasi gani mfano mtu anataka kununua ile unlimited ya mwezi ya laki tatu wewe utauza kiasi gani ? in short punguzo ni 50%; 60% au 95% ?
 
Punguzo ni la 10%, na unaletewa mahali ulipo kama upo ndani ya Dar es Salaam
 
Punguzo ni la 10%, na unaletewa mahali ulipo kama upo ndani ya Dar es Salaam
kwahio voucher ya elfu 10 unauza kwa elfu moja ?; kuletewa mpaka mlangoni ? kwani mtu akiwa Mpanda huwezi kumtumia namba za voucher au activation kwenye simu au akikupa namba yake ya modem huwezi kumjazia direct akikupa namba ya modem; by the way ingekuwa bora uweke number yako watu wakupigie wengine hawapendi kujulikana humu JF
 
Back
Top Bottom