Uta Uta
JF-Expert Member
- Feb 2, 2016
- 3,742
- 8,798
Miongoni mwa waasisi wa muziki wa kufoka foka Tz ni huyu jamaa. Kwa wale wa umri wa kati nadhani wanamkumbuka vizuri sana ktk tasnia ya muziki. Alifungua milango ya kurap kwa kiswahili jambo ambali wengi hawakuwaza kama ingewezekan. " walicheza makarata balazani kwatu wakaacha kumbe" ni baadhi ya mashairi ktk nyimbo zake. Alikiwa ni nyota aliekuza lugha ya kiswahili na mziki wa hip hop pia. Lakini chakushangaza nyota huyu hatajwi, utasikia tu wanatajwa akina Sugu, Profesor J na wengine ili hali walianza mziki baadae sana. Je kizazi kipya wengi hawamfahamu na hawafahamu historia ya hip hop Tz? Na je kwanini wakongwe hawatambui mchango wa huyu mtu ktk hip hop?