Salamu ziwaendee wajumbe wa kamati kuu (CC) ya CCM

Salamu ziwaendee wajumbe wa kamati kuu (CC) ya CCM

Joined
Jun 21, 2014
Posts
49
Reaction score
9
Mimi ni mtanzania wa kawaida sana hasa ktk nyanza za siasa ....

Katika shughuli zangu za kila siku hapa DSM na nje ya DSM ukipita ktk vijiwe vyote viwe vya kahawa, maskani za vijana, viwanja vya mpira, maeneo ya kujifunzia hususani mashuleni na vyuoni, ktk vyombo vya usafiri na sehemu za karakana watu wengi wanashauri kuwa CCM isifanye makosa ya kumkata jina MH EDWARD NGOYAI LOWASSA " EDDO"....

Asilimia kubwa wanasema kwasasa ndani ya CCM hakuna chaguo sahihi linaloweza kuhimili vishindo vya UKAWA zaidi ya LOWASSA....

Hata kwa tathmini ya kawaida tu wanachama wa UKAWA wengi wao wanaomba Lowassa agombee urais ili wamsapoti na kumuunga mkono ..

Mazuri mengi sana yamefanywa na Lowassa yanafahamika na wananchi wanahitaji aje kuwatumikia Kwa nguvu zake zote ..

Shime wana CCM hususani ktk vyombo vya maamuzi tusikilize kilio cha wanyonge kwa kumpitisha Lowassa 2015 atuongozee nchi yetu pale atakapotuachia kipenzi chetu JK.....

LOWASSA ATOSHA KWA 2015 HAO WENGINE MUDA WAO UKIFIKA NAO TUTAWAOMBA WATUONGOZE ILA KWA SASA LOWASSA ANATOSHA.
 
Wafu ni kina nani?

Wewe mmojawapo mnazidi kujaza server ya JF kwa upumbavu wenu na njaazenu kama unampenda sana Edo kampikie chai nyumbani kwake Monduli,tumewachoka na kampeni zenu za kijinga.Kama mmeshindwamaisha hapa mjini rudi vijijini kuna mapori makubwa tu ya kulima kuliko kuganga njaa mjinikwa ajili ya vibahasha mnavyopata kwa ajili ya kumpaka mafuta ya mgongo Edo.Na upambe kwa watu wazima wenye wake na watoto ili mlishe familia zenu kuna siku utawatokea puani.
 
Join Date : 21st June 2014
Posts : 38
Rep Power : 333
Likes Received8
Likes Given0
 
CCM hakuna msafi. Wote nu wezi tu. Rais wa awamu ya tano ni Dr Slaa. Hutaki unaacha.
 
Mkuu Ni kijiwe gani cha kahawa uliposikia Hilo Ombi kuwa Lowasa Ndio awe mgombea,coz vijiwe vote vya town habari Ni UKAWA Ndio suluhisho la matatizo TANZANIA........ vijiwe vyote vinajua CCM wezi labda vijiwe vya kahawa huko MONDULI.
 
Mleteni na hicho kigugumizi chake muone kama by saa 5 hajaangukia pua,
Lowasa atapiga kampeni ipi mbabaishaji tu ubabe wake dawa yake ukawa
 
Mnataka yatokee ya Zambia? Eddo hawezi kumaliza kipindi kimoja cha miaka mitano, pia uwezo wa kuzunguka mikoani kufanya kampeni hana
 
Wewe mmojawapo mnazidi kujaza server ya JF kwa upumbavu wenu na njaazenu kama unampenda sana Edo kampikie chai nyumbani kwake Monduli,tumewachoka na kampeni zenu za kijinga.Kama mmeshindwamaisha hapa mjini rudi vijijini kuna mapori makubwa tu ya kulima kuliko kuganga njaa mjinikwa ajili ya vibahasha mnavyopata kwa ajili ya kumpaka mafuta ya mgongo Edo.Na upambe kwa watu wazima wenye wake na watoto ili mlishe familia zenu kuna siku utawatokea puani.

IQ yako itakuwa ndogo sana!!
 
Kwa ccm nyingi fanyeni mchakato wenu. Lakini tunawafahamu kwamba yule mwenye kutoa rushwa kubwa Kwa wajumbe ndiyo mtakayempitisha. Ccm haiwezi kumpata na kumpitisha kiongozi mwadilifu. Tunataka kiongozi anayekemea na kuchukua hatua kuhusu ufisadi. Kwaiyo awe mwadilifu na mchapa kazi. Kama eddo anasifa hizo basi endelea kumpigia kampeni.
 
mazuri yepi kafanya lowasa..?au ndo maneno ya vijiwez..?onesha mazuri aliyofanya na mabaya yake tuyapime..zaidi ya hapo mm namuona mchafu tu ambae alijiudhuru na watu wengi wanalikumbuka hlo unless aseme otherwise..
 
Mimi ni mtanzania wa kawaida sana hasa ktk nyanza za siasa ....

Katika shughuli zangu za kila siku hapa DSM na nje ya DSM ukipita ktk vijiwe vyote viwe vya kahawa, maskani za vijana, viwanja vya mpira, maeneo ya kujifunzia hususani mashuleni na vyuoni, ktk vyombo vya usafiri na sehemu za karakana watu wengi wanashauri kuwa CCM isifanye makosa ya kumkata jina MH EDWARD NGOYAI LOWASSA " EDDO"....

Asilimia kubwa wanasema kwasasa ndani ya CCM hakuna chaguo sahihi linaloweza kuhimili vishindo vya UKAWA zaidi ya LOWASSA....

Hata kwa tathmini ya kawaida tu wanachama wa UKAWA wengi wao wanaomba Lowassa agombee urais ili wamsapoti na kumuunga mkono ..

Mazuri mengi sana yamefanywa na Lowassa yanafahamika na wananchi wanahitaji aje kuwatumikia Kwa nguvu zake zote ..

Shime wana CCM hususani ktk vyombo vya maamuzi tusikilize kilio cha wanyonge kwa kumpitisha Lowassa 2015 atuongozee nchi yetu pale atakapotuachia kipenzi chetu JK.....

LOWASSA ATOSHA KWA 2015 HAO WENGINE MUDA WAO UKIFIKA NAO TUTAWAOMBA WATUONGOZE ILA KWA SASA LOWASSA ANATOSHA.

Huu ni uto.............................Ko
 
Back
Top Bottom