Salamu za mwaka 2011

Salamu za mwaka 2011

Quinty

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Posts
462
Reaction score
74
Tunamshukuru Mungu tumejaliwa kuuona mwaka mpya 2011. Tumwombe Mungu atujalie uzima wa mwili na roho na mafanikio mema kwa kila mwanajf na ndugu jamaa na marafiki zetu. Pia huu uwe mwaka mwingine wa kutoa na kuchangia hoja zenye nguvu, misingi na uelemishaji. Nawatakia heri ya mwaka nyote.
 
asante....nawe pia uwe na Mwaka Mpya mwema wenye mafanikio kwa kila ulipangalo........ubarikiwe sana
 
Nashukuru Preta
Usimtaje jina nashukuru inatosha tusije tukaunza vibaya mimi nawewe!!Don't touch the dial shes belong to me ask The finest but Happy new year.....lol.
 
Back
Top Bottom