Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salamu kwa mpenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Afrika Furaha, Dec 23, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za JF wanandugu. Kwa kawaida ni kitu cha busara kumsalimia SHIKAMOO mtu aliyekuzidi umri. Lakin Je, kama una mpenzi wako amekuzidi umri ni lazima kusema SHIKAMOO? Hasa kwa mabinti ambao wao ndio huwa na wapenzi wakubwa kiumri zaidi yao. Mfano, Binti miaka 22 mwanaume 29, je huoni ni lazima umsalimie shikamoo?
     
  2. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,436
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    kizazi ya ck hiz imevaa bukta....dawa kula nyama ya bata kwanza kila siku usiku....shikamooo zitamininika hadi usingizini....!!!
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mabinti wengine ataanza anakusalimia shikamoo, mkishaanza mahusiano shikamoo inakufa.
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    jiunge na mtandao wa tigo kama hutasalimiwa kila siku..........
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,436
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    dawa yao kichapo havi tu....
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mabinti wengi hasa wa bara hawapendi kutoa shikamoo kwa wapenzi wake hata kama kunatofauti ya miaka 10.nadhan hisia iliyopo ni kua salamu ya shikamoo inaashiria kuto kuwepo kwa ukaribu wa kutosha baina ya wapenana.pia inafanya uhusiano uwe wa kikanuni zaidi kuliko kimazoea hivyo kufanya walengwa wasiweze kujiachia ipasavyo
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Hivi nini maana ya shikamoo.....tuanzie hapa kwanza!
     
  8. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Obuntu hates Shikamoo!
     
  9. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,292
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kwani shikamoo ni lazima...???
     
  10. k

    khamas Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chei chei, hayo ni mambo ya pwani!!
     
  11. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maana yake halisi ni NIKO CHINI YA MIGUU YAKO
    Salamu ya kiunyanyasaji
     
  12. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,671
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Shikamoo zingefutwa tu, hazina maana. Kwanini tusitumie maneno ya kawaida tu kama "habari za leo", n.k
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maneno hayooo,,,, ngoja ntulie niyasikize...... chini ya miguu yakooo,,,,kaazi kweli kweli,,,
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,064
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    sawa!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Salamu ni heshima iwe shikamoo iwe habari ya saa hizi salamu ni salamu tu, hamjawahi kuona mfano si wote tafadhali msichana anapita kuna vijana wamekaa pale hasalimii akishapita utasikia msichana hana adabu kabisa huyo hata hasalimii kwani walikuwa wanataka shikamoo hao?/ si walikuwa wanataka mambo, habari zenu, saa saa hizi. So salamu ni ishara ya heshima na kuthamini mtu si lazima shikamoo??? Hapa swala ni salamu na si shikamoo wakuu. Hata huyo binti akikusalimu habari ya saa hizi mume/BF wangu utasikia kakupa heshima yako si lazima kivile shikamoo itumike aaa mie wangu tunapeana mambo mume wangu mpenzi umeamkaje kwisha habari tunaendeleza siku ha ha ha ha ha
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  17. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio lazima. Unaweza ukaachana nayo. Ukikutana na baba, au mama msalimie "habari yako"
     
  18. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Hata kwa wazazi au wakwe unaweza kusema hivi??
     
  19. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,671
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Bora kusalimiana kwa kimombo.
    Shikamoo haina maana kabisa. Kwanza kuna watu wakitoa Shikamoo, wakiitikiwa tu ile marahaba ndio basi tena, hawaendelei kujuliana hali, n.k. Bora watu wa pwani, ambao hujuliana hali kwanza na mwishowe ndio wanapigana shikamoo. Lakini, I wish ingefutwa hii.
     
Loading...