Sakata la ubunge Arusha: Mh. Burhani nae anazo eeh?


Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,378
Likes
7,320
Points
280

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,378 7,320 280
Jamani sisiem mbona mnawagombanisha wananchi hivi sababu ya madaraka
jamani huku arusha kumekucha watu wameanza kula hela za wah mzee f mrema na mwenzake alie kwenye system mama batilda,...ni pesa kwa kwenda mbele nauzunika wengine wanajulikana kabisa hata leo wanampigia nani lakini mama yetu batilda awe nao makini sana ...najua ""no money no vote" ila yasije mtokea puani ajitahidi kuagawa kwa watu sahihi....kweli waarusha wamemchoka huyu mzee anaejii ta mrema ayuko na wananzchi ati alipoingia madarakani akaandika yuko kwenye ofissi fulani kuanzia saa fulani mpaka fulani atakuwa akiwasikiliza shida za wananchi jamani ilimchukua wiki mbili kutoa lile bango mpaka leo ;;;anajiongezea magorofa tu
 

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
99
Points
145

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 99 145
Jamani sisiem mbona mnawagombanisha wananchi hivi sababu ya madaraka
jamani huku arusha kumekucha watu wameanza kula hela za wah mzee f mrema na mwenzake alie kwenye system mama batilda,...ni pesa kwa kwenda mbele nauzunika wengine wanajulikana kabisa hata leo wanampigia nani lakini mama yetu batilda awe nao makini sana ...najua ""no money no vote" ila yasije mtokea puani ajitahidi kuagawa kwa watu sahihi....kweli waarusha wamemchoka huyu mzee anaejii ta mrema ayuko na wananzchi ati alipoingia madarakani akaandika yuko kwenye ofissi fulani kuanzia saa fulani mpaka fulani atakuwa akiwasikiliza shida za wananchi jamani ilimchukua wiki mbili kutoa lile bango mpaka leo ;;;anajiongezea magorofa tu
Teh teh teh
Waulizeni hao UVCCM nime pata habari kuwa kiongozi wao mkubwa(UVCCM TAIFA) mmoja akiropoka kuwa wao UVCCM hawarubuniwi na wala hawatochukuwa hongo,
sasa hii yatokea wapi mwazana wanao hongwa na kurubuniwa ni wakina nini kama sio UVCCM ambao hao hao ndio wapambananji wa kuhakikisha mbunge wa CCM katika jimbo anapita sasa we huoni hapo Batilda na Mrema wategemea nini?? kwanza UVCCM wilaya na Mkoa hapo Arusha nasikia wamegawanyika wako kimakundi mbaya kuna wanao mpigania mrema na wanaompigania Batilda na siasa ya Arusha ilivyo mgumu na fitna na chuki na kupakazana matope yaniii yote hiyo ni vijisenti tuuuu na si siasa nawambieni mwelekeo wao ni ziro kabisa na nasikia yule katibu wa UVCCM wilaya mlihamishia Tanga kumbe kulikuwa na jambo hapo hizi kampeni za 2010 jamani mtajionea mambo pesa itatembea kwa hao wajumbe wa UVCCM mikoani huko na wilayani hii yote ni uchanguzi subirini mtajionea mambo Fitna itakuwa ngao ya kwanza na kupakazwa matusi.

Mie nilitegemea sana kwa hapo Arusha kupata mgombea mwingine kabisa mabli ya hao mafahari wawili na ni wakazi wa arusha, UVCCM wilaya ya Arusha mjini wakimtafuta mtu wao wanae mtaka na kumweka, cha ajabu mwang'ang'ani hao kama si hongo watu walisha pewa nini? na ndani yao kumeisha tembea fitna na kashafa na kupakana matope sasa hao UVCCM ndio viongozi wajao kweli??

Checkini mwanza wilaya ya nyamagana kitu amabacho wanachotaka kumfanyizia Masha! na kahamia huku Mwanza maana anajua moto wake unavyopikwa si kidogo mtasikializia sio nyie watu wa Arusha kazi majungu tuuuuu ni njaaaa ya pesa au??
 

Forum statistics

Threads 1,204,458
Members 457,330
Posts 28,158,960