Safari ya Lowasa kisiasa kuzimika kama mshumaa oct/25

Safari ya Lowasa kisiasa kuzimika kama mshumaa oct/25

lizon

Senior Member
Joined
Jul 29, 2015
Posts
126
Reaction score
89
heshima kwenu wakuu..
kila mtu anatambua historia ya siasa ya MH.e.lowasa.aliingia kwenye siasa tokea 1977.mwaka 1995 alijaribu kutaka kugombea uraisi kupitia ccm lkn akakatwa.mwl.nyerere aliongoza jopo la kumkata lowasa kwenye kinyan'ganyiro hicho.
lowasa amejaribu mara kadhaa kuwania kuteuliwa kugombea uraisi kupitia ccm bila mafanikio.
Tar 28 mwz wa 7 lowasa aliamua kujiunga chadema na kuteuliwa kupeperusha bendera. ya uraisi kupitia chama hicho.Cha kushangaza lowasa anaonekana kuwa na bahati mbaya kwani kapata nafasi ya kugombea uraisi lakini anakutana na kisiki cha mpingo,tingatinga.Anapambana na mtu anayekubalika ktk jamii kwa utendaji wake na uadilifu wake.Anapambana na mtu ambaye kwa nature ya Tanzania ya sasa anahitajika kuliongoza taifa hili.Dr.magufuli ni namba nyingine,ni namba itakayozima ndoto na matumaini ya muda mrefu ya lowasa kuwa raisi wa nchi hii.upepo ushaanza kujionyesha,Dr.magufuli anaongoza ktk tafiti mbalimbali...na mimi naomba ni seme hivi.......
NI DHAHIRI SHAHIRI KUWA,NI SUALA LA MUDA TU,SAFARI YA LOWASA KISIASA KUZIMIKA KAMA MSHUMAA 25/OCT.

mungu ibariki áfrica
mungu ibariki Tanzania
 
Lowasa akiwa Raisi sinto kaa nchini hadi atoke Madarakani na ninavyo jua kwa siasa ya nchi haiwezi mpa nafasi ya kuwa Raisi hata kidogo
 
Ule uzi kule wa Kura ya wazi, EL akiongoza kwa mbali sana umechinjiwa baharini muda si mrefu
Huyu ni Vladimir Putin akipiga push ups
maxresdefault.jpg


Huyu ni Barack Obama akipiga push ups
obama-celebrates-easter-day-01.jpg


Huyu ni John Magufuli akipiga push ups
1.jpg


Huyu ni Edward Lowassa akisaidiwa kupanda ngazi za jukwaa
MANYONI.jpg


Picha hizi ni ushaidi tosha kuwa Lowassa ni dhaifu na hana sifa za Urais ambaye ni Amiri Jeshi Mkuu.
 
Napita nikiwa kazini....#hapakazitu
 
Huyu ni Vladimir Putin akipiga push ups
maxresdefault.jpg
Huyu ni Barack Obama akipiga push ups
obama-celebrates-easter-day-01.jpg
Huyu ni John Magufuli akipiga push ups
1.jpg
Huyu ni Edward Lowassa akisaidiwa kupanda ngazi za jukwaa
MANYONI.jpg
Picha hizi ni ushaidi tosha kuwa Lowassa ni dhaifu na hana sifa za Urais ambaye ni Amiri Jeshi Mkuu.
HapaKaziTu
 
Move ya kwenda ukawa baada ya kukatwa ccm ilikuwabaya sana, angebaki shujaa kama angekubali matokeo ya kukatwa ccm.

"Kisebusebu na kiroho papo" Tanzania kwa mara ya kwanza inapata Rais aliyepita katika moto mkali kama dhahabu.Kumbuka dhahabu ili iitwe dhahabu ni lazima ipite katika moto mkali.
 
Back
Top Bottom