Safari ya Bukoba

nyamofu

JF-Expert Member
Apr 16, 2014
296
195
Wadau nimepanda meli ya Mv Victoria naelekea bukoba, kwa mujibu wa tiketi twatakiwa kuondoka saa 3.00 kamili usiku ila mpka sasa haijulikani tutaondoka saa ngapi, na hakuna wahusika wa meli hapa.
 

nyamofu

JF-Expert Member
Apr 16, 2014
296
195
Siye tumeshapanda kabisa meli yaani saa 4.45 twatangaziwa kuwa meli haiondoki
 

the say

JF-Expert Member
Oct 25, 2014
1,919
2,000
Bora umeambiwa haiend maana hujui nn kingetokea usilalamike shukuru sn
 

specialist88

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
1,132
2,000
Kifo ni kifo tu, kila mwanadamu aliyezaliwa na mwanamke ataonja mauti. Tatizo ni kutotoa taarifa mapema kwa abiria
Ndugu jipende,nakama hujipendi basi wapende wanaokupenda.....
Usitafute kifo mwenyewe,hyo meli ipo mahututi itapiga chini anytime
 

dundula

JF-Expert Member
Jan 3, 2012
539
0
Wadau nimepanda meli ya Mv Victoria naelekea bukoba, kwa mujibu wa tiketi twatakiwa kuondoka saa 3.00 kamili usiku ila mpka sasa haijulikani tutaondoka saa ngapi, na hakuna wahusika wa meli hapa.
We ni mgeni mkuu? wenyeji tulishaacha kutumia huo usafir muda mrefu sana! hizo meli ni za kusafirisha mizigo sio abiria! nakushaur siku nyingine tumia usafir wa mabus ni mengi sana na ya kisasa na kila muda utakaojisikia kusafir utapata gar!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom