I Ikunda JF-Expert Member Joined Jul 12, 2010 Posts 718 Reaction score 152 Nov 6, 2012 #22 mwe! kweli safari ni safari .
Safari_ni_Safari JF-Expert Member Joined Oct 5, 2007 Posts 23,263 Reaction score 17,140 Nov 6, 2012 #23 Dotworld said: Mkuu, Safari_ni_Safari Sasa fikiria stand/station ipo hivi ... watasafiri vipi? Click to expand... Ngoja ni mpiemu Mwakyembe. Huenda nasi tunaelekea huko!
Dotworld said: Mkuu, Safari_ni_Safari Sasa fikiria stand/station ipo hivi ... watasafiri vipi? Click to expand... Ngoja ni mpiemu Mwakyembe. Huenda nasi tunaelekea huko!
W Wandugu Masanja JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 1,584 Reaction score 553 Nov 6, 2012 #24 nimeipenda hii toyota cow rollar Dotworld said: Kweli Safari ni Safari Click to expand...
W Wandugu Masanja JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 1,584 Reaction score 553 Nov 6, 2012 #25 Hii Bombay nakumbuka nilipokuwa chuo Dotworld said: Click to expand...
Kunta Kinte JF-Expert Member Joined May 18, 2009 Posts 3,690 Reaction score 1,293 Nov 6, 2012 #26 Dotworld said: Mkuu, Safari_ni_Safari Sasa fikiria stand/station ipo hivi ... watasafiri vipi? Click to expand... Hivi mimi najiulizaga hivi kwa nini hawa bandugu wakiwa huku kwetu wananata sana?
Dotworld said: Mkuu, Safari_ni_Safari Sasa fikiria stand/station ipo hivi ... watasafiri vipi? Click to expand... Hivi mimi najiulizaga hivi kwa nini hawa bandugu wakiwa huku kwetu wananata sana?
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Nov 6, 2012 #27 yelewiiiiiiiiiiiiii
JICHO LA TATU JF-Expert Member Joined Sep 28, 2012 Posts 306 Reaction score 49 Nov 7, 2012 #28 Kunta Kinte said: Hivi mimi najiulizaga hivi kwa nini hawa bandugu wakiwa huku kwetu wananata sana? Click to expand... Tatizo sisi ndo wenye tatizo la kuwaona wao ndo wao kwa sababu ya rangi nyeupe..kumbe kwao shida tupu na ndo maana hawataki kurudi kwao.
Kunta Kinte said: Hivi mimi najiulizaga hivi kwa nini hawa bandugu wakiwa huku kwetu wananata sana? Click to expand... Tatizo sisi ndo wenye tatizo la kuwaona wao ndo wao kwa sababu ya rangi nyeupe..kumbe kwao shida tupu na ndo maana hawataki kurudi kwao.