Sad!! Au Tunadanganywa????

Mzee Mzima

Senior Member
Mar 31, 2008
159
225
please i need help on this,

i think military personnel anapoenda on a mission in a foreign country anavaa combat yenye bendera ya nchi yake on the arm and cap, haiwezekani kuvaa bendera ya nchi nyingine, {please help if i'm wrong}

sasa inawezekana askari wa iraq akavaa combat halafu ina bendera ya Tanzania??

au tuna majeshi yetu kule na tunadanganywa tuuuuu????? please check this one and explain kidogo nielewe........

:confused:

confirm from here..
[media]http://news.yahoo.com/nphotos/US-Military-Diyala/ss/events/iraq/010403armedforces/im:/080810/photos_ts/2008_08_10t083551_373x450_us_iraq_zebari/[/media]
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom