jerryempire
JF-Expert Member
- Jan 4, 2017
- 5,877
- 10,214
jipatie sabuni nzuri za shaza
sabuni ambazo zitakusaidia kuondokana na matatizo ya chunusi za muda mrefu na hata alama nyeusi nyeusi,pia hufanya ngozi kuwa soft na ya kupendeza nauza kwa bei ya elf 2 tu kwa sabuni 1 na kwa bei ya sh elfu 60 kwa box zima zinakuwa sabuni 36, zinafaa kwa matumizi ya jinsia zote kike na kiume na hata watoto pia napatikana kwa namba 0659756647whatsapp au kawaida 0623953036 tunauza reje reja na jumla pia popote unaletewa tupo dar ilala
karibuni sana
Sent from my iPhone using JamiiForums
sabuni ambazo zitakusaidia kuondokana na matatizo ya chunusi za muda mrefu na hata alama nyeusi nyeusi,pia hufanya ngozi kuwa soft na ya kupendeza nauza kwa bei ya elf 2 tu kwa sabuni 1 na kwa bei ya sh elfu 60 kwa box zima zinakuwa sabuni 36, zinafaa kwa matumizi ya jinsia zote kike na kiume na hata watoto pia napatikana kwa namba 0659756647whatsapp au kawaida 0623953036 tunauza reje reja na jumla pia popote unaletewa tupo dar ilala
karibuni sana
Sent from my iPhone using JamiiForums