Sabodo na Bahati Nasibu ya MWL NYERERE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo na Bahati Nasibu ya MWL NYERERE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndumbayeye, Aug 23, 2009.

  1. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,378
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Wajemeni nawauliza hivi mshindi wa SCANIA ya bahati nasibu ya mwl nyerere ameshapatikana? mi nimeshinda plau hadi leo sijaliona!
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    utapeli mtupu.
     
Loading...