Achana na ma-fremu ya picha ya mbao ya kizamani....sasa pata Nix Digital Photo Frame yenye uwezo wa kuonesha picha zaidi ya 1000 ku scroll tu yenyewe....Pia ina uwezo wa kuplay videos and audio.....Fanya nyumba yako iwe ya kisasa na pia shangaza wageni kwa hiki kifaa....Kifaa kimetoka moja kwa moja toka US
Unaweza kukipata hapa 0689341445 kwa bei ya tsh.80,000/= tu........
============================
Imeshauzwa
Unaweza kukipata hapa 0689341445 kwa bei ya tsh.80,000/= tu........
============================
Imeshauzwa