Sababu za kuacha mchepuko

Sababu za kuacha mchepuko

loyan20

Member
Joined
Oct 16, 2014
Posts
29
Reaction score
18
Wanaume ambao wanatafuta sababu za kuacha mchepuko lakini wanakosa kisingizio, tafadhali tumia moja ua zaidi ya njia hizi. Ukiwa umekunja uso, muangalie mchepuko machoni kisha kwa hasira sema hivi;

1. Yaani we huniheshimu kabisa. Mi naongea we unaendelea kupumua. Hiyo ni dharau kubwa sana, basi bwana nenda kwa unaemheshimu.

2. Dah kwa hiyo siku hizi unakunywa koka yenye majina ya wanaume wengine, tafadhali nenda salama
kamfuate mtu wako.

3. Hee, umeweka wimbo wa Diamond kwenye simu, lazimu kuna kitu kati ya we na Diamond. Sikutaki tena!

4. Unajua nakushangaa, nimekupigia tu na simu ilipolia mara moja tu ukapokea, ina maana huna kazi ni mtu
unashinda na simu tu. Mi watu wavivu siwawezi. Kwaheri.

5. Kila siku nakwambia napenda chakula kuwa cha moto, wewe unaenda kuninunulia icecream ya baridi, hiyo ni dharau, sikutaki tena.

6. Nimegundua huwa hutoi sadaka kanisani, sasa kama Mungu mwenyewe unamdhulumu mimi si ndio utaniua kabisa. Sikutaki tena.

7. Unajua we mwanamke wa ajabu sana, mara zote nikikukaribia unacheka, unamcheka nani? Nenda kwa
hao wasiochekesha.

..YANI HAPO MSIPOACHANA APIGWE TU..MANA HAMNA NAMNA NYINGINE SASA
 
Umenichekesha ulipomalizia kwamba apigwe tu patakuwa hamna namna nyingine"
 
Wanaume ambao wanatafuta sababu za kuacha mchepuko lakini wanakosa kisingizio, tafadhali tumia moja ua zaidi ya njia hizi. Ukiwa umekunja uso, muangalie mchepuko machoni kisha kwa hasira sema hivi;

1. Yaani we huniheshimu kabisa. Mi naongea we unaendelea kupumua. Hiyo ni dharau kubwa sana, basi bwana nenda kwa unaemheshimu.

2. Dah kwa hiyo siku hizi unakunywa koka yenye majina ya wanaume wengine, tafadhali nenda salama
kamfuate mtu wako.

3. Hee, umeweka wimbo wa Diamond kwenye simu, lazimu kuna kitu kati ya we na Diamond. Sikutaki tena!

4. Unajua nakushangaa, nimekupigia tu na simu ilipolia mara moja tu ukapokea, ina maana huna kazi ni mtu
unashinda na simu tu. Mi watu wavivu siwawezi. Kwaheri.

5. Kila siku nakwambia napenda chakula kuwa cha moto, wewe unaenda kuninunulia icecream ya baridi, hiyo ni dharau, sikutaki tena.

6. Nimegundua huwa hutoi sadaka kanisani, sasa kama Mungu mwenyewe unamdhulumu mimi si ndio utaniua kabisa. Sikutaki tena.

7. Unajua we mwanamke wa ajabu sana, mara zote nikikukaribia unacheka, unamcheka nani? Nenda kwa
hao wasiochekesha.

..YANI HAPO MSIPOACHANA APIGWE TU..MANA HAMNA NAMNA NYINGINE SASA
Dah yaani nimecheka sana. Hii ni Kali ya mwaka.
 
Back
Top Bottom