Sababu ya Lissu kushindwa uchaguzi

Sababu ya Lissu kushindwa uchaguzi

Ki ukweli, kama wewe kwa akili zako zooote, umekaa na kuwaza, ukafanya utafiti na jibu ulilopata ni kuwa Lissu angechukua nchi uchaguzi huu, walahi wewe ni KILAZA...
Mbona unajisifia kuandika pwenti? Sijajua umelala nchi gani tangu mwezi wa nane. Shame
 
Na hayo mabegi ya kura feki yalikuwa ya kazi gani kama Lissu ameubomoa upinzani?
Unaamini uzushi wa mabegi kwa kusimuliwa na maigizo kuliko maneno machafu yaliyomtoka mdomoni mgombea wa ngazi kubwa katika Taifa! Hakika kuna kasoro katika kufikiri kwako!

Anayetaka kuwa Rais wa nchi anahamasisha chuki na vurugu huoni hilo ni tatizo kubwa bali unang'ang'ania mabegi, yaani hueleweki
 
Ki ukweli, kama wewe kwa akili zako zooote, umekaa na kuwaza, ukafanya utafiti na jibu ulilopata ni kuwa Lissu angechukua nchi uchaguzi huu, walahi wewe ni KILAZA..

Ishu ni tallying za matokeo kwanini hazipo sawa yaani matokeo ya ubinge ni tofauti na ya urais pia kuhusu mabeberu wabaya afu anendakuomba mkopo kwa mfano kabudi alipokutana na mabalozi so sidhani kama hizi facts zako zinafanya watz wasichague upinzani basi urais abaki jpm hadi udiwani na ubunge wapinzani wasiwe wengi.

Funzo kwa miaka hii mitano ijayo naamini wanasiasa watafanya kazi kwa kiburi wakiamini hakuna mtu anaweza wafanya kitu chochote sababu ya kushinda kimagumashi.

Hakuna atakaeweza kumpinga au kurekebisha kuanzia spika au hata Rais akitoa maagizo ambayo sio mazuri na yenye tija kwa taifa[emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241]
 
Ki ukweli, kama wewe kwa akili zako zooote, umekaa na kuwaza, ukafanya utafiti na jibu ulilopata ni kuwa Lissu angechukua nchi uchaguzi huu, walahi wewe ni KILAZA...
Hapo namba 5 uko sahihi, watanzania wanataka maji, afya, elimu, miundo mbinu, sio Uhuru wa kubwabwaja hovyo
 
Haaa nasubiri Tz iwe kama ulaya aisee ,Arusha kama Kalifonia.Kwenye wabunge wa SIsiem Marndeleo usipime[emoji38]
@UPOPO bhana! AVATAR yako ni full kijani nafuraha kwa hilo, amini pamoja tutatimiza kilichopo ndani ya ilani ya Chama Cha Mapinduzi.
 
Huku kwetu Lissu alikuwa mtu sahihi sana kwa nafasi ya urais na alikuwa na vigezo vyote, ila tumemnyima kura kwa sbb ya ishu moja ya ushoga. Yani anatetea wazi wazi mwanaume aukatikie mkuyenge wa mwanaume mwenzie.
 

Attachments

  • a2af0c641c47e19c1df3987ceabdb696.mp4
    2.7 MB
Ni mbaya sana...

Kuzuia wengine kitu ambacho wote mnapaswa kua mnakifanya ili uwe unakifanya mwenywe...




Cc: mahondaw
 
Turudishieni mitandao tusherehekee ushindiiiiiiiiiiiiii

Mungu mbariki Tundu Lisu

Mungu ibariki chadema

Mungu ibariki Tanzania
 
Sijui kama watakuelewa, ni watu ambao awapendi kuambiwa ukweli.

Tume huru yenyewe wanadai kabla ya mwezi mmoja wa UCHAGUZI walivyo wasanii,muda wote kufukuzana,kupanga watu wao kwenye UONGOZI na kugombea RUZUKU.

All in all umeongea ukweli mtupu subiria kutukanwa tu mkuu.

Kudos.
 
Back
Top Bottom