Joseverest
JF-Expert Member
- Sep 25, 2013
- 53,332
- 72,654
- Thread starter
- #81
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] tuelezee tujifunzeHiyo #3 ni inanihusu!
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] tuelezee tujifunzeHiyo #3 ni inanihusu!
Fresh sana CardinalUmesomeka mkuu
Fresh sana kiongoziPamoja sana kiongozi
[emoji106][emoji106][emoji106] Yeah yatupasa kujifunza jinsi ya kuwa na hiyo nidhamuNiko pamoja nawe ni kweli kabisa hatuna nidhamu na pesa.
Amani sana [emoji122][emoji122][emoji122][emoji106][emoji106][emoji106][emoji122] mkuu
Kabisa mkuu...elimu nzuri sana hii kwa aliyeielewaJose verest, leo umeamsha watu.na apendae kujifunza achukue ushauri huu.
huyo uliemueleza hapo ni mimi kbs yani.....hata ukiongeza pointi nyingine nadhani inaeza kunihusu nayo.duh!nafanyia kazi hilo nimechoka sasa.Kabisa mkuu...elimu nzuri sana hii kwa aliyeielewa
Ni vyema ukaweka tu wazi kuwa ee..napenda kuwasaidia ila kutokana na sababu 1 2 3 mambo yangu ya uchumi hayajakaa sawa, kwa maana huwa inakutokea wanakutegemea mno..Jaribu tu kuwa mkweli kuliko kutoa msaada halafu wewe binafsi huna hata akiba binafsikaka umeongea
ukweli mtupu ndio umeuongea humu,,lkn umengusa sana kwenye swala la kutoa msaada,kk co siri mimi nasaidia sana japo kutoa ni moyo lkn nazan kdg linanirudisha nyuma,lkn unakuta inayebd umsaidie ni mtu wa karbu sanaa,na sio mmoja au wawili,,sasa kwa mtazamo wako,ni ipi kauli sahihi ya kumsaidia mtu kama umesema kusaidia inasaidia mtu
Pamoja sana nashukuru kwa kuwa umepata chochote kitu cha kujifunza hapa..Mungu akubariki mkuuhuyo uliemueleza hapo ni mimi kbs yani.....hata ukiongeza pointi nyingine nadhani inaeza kunihusu nayo.duh!nafanyia kazi hilo nimechoka sasa.
Sawa nimekuelewa hahaha uongo wa kutunga[emoji134][emoji134]Hii inafaa pia wanaojiita wapinzani, wakosoaji, wadaku, wapiga kelele etc humwu na wasio wa humwu... ndani yake na yule ambaye akisema hata uongo wa kutunga mara nyingi, ili aonekana ana akili kumbe 😱 na kujiandikia kujijibu pia na wengi wanakubali... eeeeeh
ameen!Pamoja sana nashukuru kwa kuwa umepata chochote kitu cha kujifunza hapa..Mungu akubariki mkuu
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji106][emoji106] Amenameen!
Shukrani mkuuAhsante kwa elimu
Wewe umeathirika na siasa za kipumbavu za ccm, ndio maana kila jambo unaliwaza kiwizi wizi tu....poor ar u