Sababu tano(5) kwanini unapata pesa lakini huna maendeleo

Sababu tano(5) kwanini unapata pesa lakini huna maendeleo

Ni mawazo na ushauri mzuri ila not applicable.
Nature ya familia zetu (extended families) na kipato kisichokua cha uhakika au kutosha (kigao kidogo cha shirika) ni ngumu sana kuset malengo badala yake wengi wetu tunaishi kwa dead lines ktk kushughulikia mambo.
Upo mjini alone au ukoo mzima we ndo mjanja na tajiri kisa unalipwa laki 5 na una bodaboda 2 za mkopo.
Ahaaa uko sahihi mkuu, lakini unaweza kuchukua kama angalizo..

Natambua kuwa kuhudumia family ni majukumu mazito kwa hiyo usihofu
 
Umeandika UKWELI MTU na mimi umeniponya. Kumbe JF ina vichwa!!!!
 
it is obvious,na wote tunajua hilo,ungekuja na kitu geniune tofauti na hizi sababu ambazo kila siku ndo tunaambiwa.
anyway chukua like yangu mr first replier
 
Uzi mzuri..ila Mkuu naona imemuuma sana maana ameahindwa kuwa wa kwanza kureply na ule mwandiko wake...haahaaa..joke tu
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]

Shukrani mkuu na karibu
ila utani wako huo [emoji134][emoji134][emoji134]
 
Utumiaji hovyo Ni kitu ambacho Nimekielewa sana+effects zke Binafsi nimezi Experience..
mtu unahisi kiu, Una pesa ya kununua Maji ila unachukua SoDa ili kiu ienDelee kuwepo zaiDi, kwa wakati huo Utaona normal ila hesabu zikishajenga Utaona ni Bora ungepiga Maji ya jero/Buku kuliko soDa kadhaa ulizopiga
Got u
Alright mr...pamoja sana
 
Back
Top Bottom