Eh jMali umefufuka? Mi nilifikiri ule ushauri wangu umeutilia maanani! Kumbe bado ulikuwa bado unaskilizia zile za mbavu tulizokupa... Mbona unamnukuu dada yetu bila kumnukuu basha wako hollande?
Au ni zile njama zenu kama kawaida za kutaka tuonekane kama vile wehu? Nsha kuambia mara nyingi, serikali yetu ni kama nyingine zote ila hatupendi dhalau na hatupendi kujidhalaulisha, tena ukumbuke ya kwamba sio dada yetu peke yake aliyempa makavu hata Raisi mstaafu wa Burundi Buyoya naye alimpaka vilevile!
Yule jamaa wako anayetaka kuwarudisha na umaruhuni wenu alisema hivi
Nina mnukuu:
"Je suis venu à Dakar pour dire aux Africains"
Translation: "nimekuja Dakar(Senegal) kuwaambia waafrica"
What is your take on his choice of words? I need your answer before I go too far than what "our sister" did.